Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 40km mã YT-8110GSB-11-40A-AS

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

480,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 40km mã YT-8110GSB-11-40A-AS

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110GSB-11-40A-AS là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000Mbps). Cung cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 40Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110GSB-11-40A-AS có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang ( loại 1 sợi quang) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110GSB-11-40A-AS tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110GSB-11-40A-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 40 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu A tương ứng với bộ phát 1310nm, bộ thu 1550nm )

4.Kết nối cổng mạng:1 cổng RJ45 (10/100/1000Mbps)

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1310nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1550nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2135761479876 15f4a8c98181641f360e0311b49ff445 z2135761482909 4fd1225c1bacc671b1dc80852089d6fa z2135761483526 b7e2f800d1800e85a12311354d23ec70 z2135761483527 b5bc50a1cdcb43518e5130099f9af338 z2135761484068 db13fba0f5056e08b0d4aa8f7fb1f3dd z2135761484343 389fddf4fa36b16f52176e1b166f109a z2135761486104 6942b6f511464172c0f110060156b2b7 z2135761480314 777e21eb55dd7725d77119b06067a764 z2135761480781 23fa808e7aa672bb3e57a75abe2b22ab z2135761479780 e767839c5c7db25b16e908159d3c5e4c z2135761479782 3a175ab220af7d703d69d8df1b9fced5

Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 40km mã YT-8110GSB-11-40A-AS
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 40km mã YT-8110GSB-11-40A-AS

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166