Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 60km mã YT-8110GSB-11-60A-AS

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

650,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 60km mã YT-8110GSB-11-60A-AS

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110GSB-11-60A-AS là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000Mbps). Cung cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 60Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110GSB-11-60A-AS có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang ( loại 1 sợi quang) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110GSB-11-60A-AS tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110GSB-11-60A-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 60 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu A tương ứng với bộ phát 1490nm, bộ thu 1550nm )

4.Kết nối cổng mạng:1 cổng RJ45 (10/100/1000Mbps)

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1490nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1550nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2135755682895 58f524869f3d09914a08ae452c182060 z2135755683929 baab426d0dfbf911d729ac612dcad91f z2135755686100 f3dd52007bc45c8e837267907485aa31 z2135755687699 58aa87204e543be5c324170441313155 z2135755677799 2132a2ae1c646896501946cd513d4538 z2135755681434 cb055a32c4997c9b661dd48a7ea05ce6 z2135755681707 fa17ae06dc9379479fe79cb3db81ba9e z2135755688519 42489f10f82c0a7a6e97be9859cf4ce2 z2135755678914 fbff1f19a200b44bf4966b9678fa8352 z2135755674617 f2991b93907c98e7a8b410bbf2806bd9 z2135755682482 51d1069fe1ee1e73984e9926e0094172

Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 60km mã YT-8110GSB-11-60A-AS
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 60km mã YT-8110GSB-11-60A-AS

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166