Bộ chuyển đổi quang YT-8110SA-11-100

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

 

1,300,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi quang điện YT-8110SA-11-100 tốc độ đường truyền quang 10/100mbps ,singlemode .

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110SA-11-100 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 100 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) . MODEL YT-8110SA-11-100 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Single-Mode. MODEL YT-8110SA-11-100 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110SA-11-100 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang: 100 Km

3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )

6 . Bước sóng quang: 1550nm

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

 

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2098325897601 ad5813888c8952203a4b0f4890ae86be

z2098325897994 eed14b4c0a488aa52e0987d1cf2288bb

z2098325902901 8b497fd15a5d7caea998b782954e3887

z2098325907194 f9de70d27f8748c11f04e1d50762949a

z2098325898717 6e9c64fd98ebc99bd9b032ef18708718

z2098325898614 c0078ca3d646f347a316af91665cb4eb

5 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang YT-8110SA-11-100
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang YT-8110SA-11-100
  1. Nguyễn Thị Bích Trâm Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đến nhanh hơn mong đợi, chất lượng rất tốt. Người bán hỗ trợ tốt, sẽ ủng hộ tiếp.

  2. Phan Đức Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận.

  3. Đặng Ngọc Tân Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua hàng ở đây và cảm thấy rất đáng tiền. Sản phẩm chất lượng, người bán tư vấn tận tình.

  4. Lưu Thị Thanh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả của shop, đóng gói chắc chắn, thời gian vận chuyển nhanh

  5. Trịnh Thị Thu Hà Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng tốt, đáp ứng kỳ vọng. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng, người bán thân thiện.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166