Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 80km mã YT-8110GSA-11-80-AS

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

900,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 80km mã YT-8110GSA-11-80-AS

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110GSA-11-80-AS là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 80 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) . MODEL YT-8110GSA-11-80-AS có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Single-Mode. MODEL YT-8110GSA-11-80-AS tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110GSA-11-80-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang: 80 Km

3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100/1000 Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )

6 . Bước sóng quang: 1550nm

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 1000Base-FX, IEEE802.3u

 

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2135746158431 c3a38a2adae5b8a3175e06305451d08e z2135746158720 cd41214941201ed6283d3aa0bd5be864 z2135746158987 04d61250c3b7a21eda221384cec83e94 z2135746161634 febb2f21c6f0180813b1281110bb4c22 z2135746162504 580480dcdd8481417334150140fe7fe8 z2135746165018 eb9d10f96ca2320d6053a90cac53550c z2135746167073 73b1138ffb237f69535280c1080a179c z2135746153999 7a23c2f17b3e3eaafcdc653f42e6977f z2135746154703 1fa2d036dabf337cea4bc2405deb0278 z2135746155241 0d34181f989ea7dc99efe2287c5784ff z2135746156553 0dfc5b5f6802546fb348493a09ac6f19

5 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 80km mã YT-8110GSA-11-80-AS
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 80km mã YT-8110GSA-11-80-AS
  1. Đặng Ngọc Tân Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả của shop, đóng gói chắc chắn, thời gian vận chuyển nhanh

  2. Hoàng Thị Thu Hà Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, đúng mô tả. Dịch vụ khách hàng tốt, rất thân thiện và hỗ trợ.

  3. Lê Thị Thanh Huyền Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh chóng, người bán nhiệt tình.

  4. Lưu Thị Minh Tâm Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tốt và giống mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ, dịch vụ khách hàng xuất sắc.

  5. Trịnh Thị Lan Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng siêu nhanh, người bán thân thiện.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166