Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 20km mã YT-8110GSB-11-20B-AS

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

400,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 20km mã YT-8110GSB-11-20B-AS

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110GSB-11-20B-AS là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110GSB-11-20B-AS có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 1 sợi quang ) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110GSB-11-20B-AS tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110GSB-11-20B-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 20 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu B tương ứng với bộ phát 1550nm đến bộ thu 1310nm)

4.Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100/1000 Mbps)

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2135764735945 956a7ec319d8c2f3769e81c0cf57aa37 z2135764737109 d5229ad4ac1f12e1df486d42f84763b4 z2135764739129 9f6e7bd7a0cbdc3b99d19e89cb8cf9ed z2135764739545 a83ef2635403bd9e61f7475a4528d7f4 z2135764739547 f061fc7f82a72adf8f3fa1d3d6a5e1ae z2135764739548 6347e7c5fb59cf3885e4cf16b4dd05e3 z2135764739638 c29d050f83d53dbb7fbd2e644a7d2502 z2135764739907 721e53d9c009cd420f538a173c7c42af z2135764739918 1f24d9bdffcfa4db1011080a7e62c1a6 z2135764741216 3fe20de9dd7bda562a880e4d9494ec20 z2135764746922 77881572c83f9d28a500d7e562beb563 z2135764746925 c1912331a76b1fab9b22c53d97d07aaa z2135764736340 ac1d3c6f26396525a5c1e55dd608f262 z2135764730924 35a5d349fff91f065c8d20efd8abcd50 z2135764736109 ae4b581cfa67c8e1f89ad22f4b339810

Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 20km mã YT-8110GSB-11-20B-AS
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 20km mã YT-8110GSB-11-20B-AS

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166