Bộ chuyển đổi quang điện Swicth 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 80km mã YT-8110SA-14-80

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi quang điện Swicth 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 80km mã YT-8110SA-14-80

Giới thiệu sản phẩm

MODEL Swicth YT-8110SA-14-80 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 80 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) . MODEL YT-8110SA-14-80 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 4 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Single-Mode. MODEL YT-8110SA-14-80 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110SA-14-80 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang: 80 Km

3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )

6 . Bước sóng quang: 1550nm

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

z2101578922833 2f4049bb83c84aaa484241f4f0213283 z2101578913977 7603099af715f7f1ad1f77300e08e66a z2101578918391 5086439c1d36e697ff3a218883a650fd z2101578923448 395262dd257f61fff2caa672cc840dbc z2101578922833 2f4049bb83c84aaa484241f4f0213283 1 z2101578923450 0032c1c719fdab913ad17044e8ac2a59 z2101578923451 4a3596d608207494d814296e4bb260d4

4 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện Swicth 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 80km mã YT-8110SA-14-80
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện Swicth 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 80km mã YT-8110SA-14-80
  1. Hồ Quang Hiếu Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, giao hàng nhanh, người bán rất nhiệt tình và hữu ích.

  2. Lê Quốc Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận.

  3. Hoàng Thị Thu Hà Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng cực kỳ nhanh, sản phẩm đẹp và chất lượng. Đóng gói chắc chắn, người bán tư vấn nhiệt tình.

  4. Lê Thị Hương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166