Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 120km mã YT-8110GSA-11-120-AS

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

3,150,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 120km mã YT-8110GSA-11-120-AS

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110GSA-11-120-AS là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) . MODEL YT-8110GSA-11-120-AS có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Single-Mode. MODEL YT-8110GSA-11-120-AS tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110GSA-11-120-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang: 120 Km

3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100/1000 Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )

6 . Bước sóng quang: 1550nm

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 1000Base-FX, IEEE802.3u

 

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2135749600137 08b02a5ebe883287f632c55623983ee4 z2135749603554 6619b9e5676b6c3a084d1ca032550943 z2135749603639 45b98ef3ea2fa6409cc3730af7b56f9b z2135749606431 a6d274eb9c34da81ce7635260e421b68 z2135749607013 bdbf8f0aa1102e4c42c8065cccab0e3d z2135749608773 f7c01ff129af007f2e5fdfacf2d2d6a3 z2135749609564 50222ddff2431bfb5213f12532ab8d15 z2135749615491 d11be5eb06a84752fbbc52a0e86964e6 z2135749596532 38ae27861134c7bc90f8d745ba5cfa00 z2135749601386 749eb4f2b75c436b9629f9a95af32fe1 z2135749605808 b5aadef616244d48596541cbc7bb0ec8

Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 120km mã YT-8110GSA-11-120-AS
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 120km mã YT-8110GSA-11-120-AS

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166