Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 80km mã YT-8110SB-14-80B

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 80km mã YT-8110SB-14-80B

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110SB-14-80ABlà bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 80Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-14-80B có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 4 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-14-80B tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110SB-14-80B không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 80 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu A tương ứng với bộ phát 1310nm, bộ thu 1550nm )

4.Kết nối cổng mạng: 4 cổng RJ45

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

z2101573958311 2a17cd7c49cefaae5e5a4af4c686e9dc 1 z2101573958312 1933145b8dbe5cfba0e83803dedc55fa 1 z2101573969516 74cd67e43db95a66b68a42a2037a6ccd 1 z2101573959168 bd71871e5fe624670bdf0eaa4434e540 z2101573954266 924bd67719ed78d122b443f278939a7c

2 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 80km mã YT-8110SB-14-80B
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 80km mã YT-8110SB-14-80B
  1. Vũ Đức Minh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với chất lượng sản phẩm. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, dịch vụ khách hàng tuyệt vời.

  2. Lý Minh Đức Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, đúng mô tả. Dịch vụ khách hàng tốt, rất thân thiện và hỗ trợ.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166