Hộp phối quang 8FO FTTH LC Duplex OM4 Màu Đen nhựa ngoài trời

5.0 (4 đánh giá) 293 đã bán

Giá gốc là: 240,000 ₫.Giá hiện tại là: 230,000 ₫.

Hộp phối quang ODF ngoài trời FTTH sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

còn 50000 hàng

Hộp phối quang 8FO FTTH LC Duplex OM4 Màu Đen nhựa ngoài trời

Giá gốc là: 240,000 ₫.Giá hiện tại là: 230,000 ₫.

Mua ngay Đặt hàng nhanh
0914453166