Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 80km mã YT-8110SA-11-80

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

800,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 80km mã YT-8110SA-11-80

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110SA-11-80 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 80 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) . MODEL YT-8110SA-11-80 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Single-Mode. MODEL YT-8110SA-11-80 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110SA-11-80 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang: 80 Km

3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )

6 . Bước sóng quang: 1550nm

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

 

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2127325453195 c7876d16577c3f1e3d009368983f7f45 z2127325453570 40401a588eea490055e1dc1fa0113cfe z2127325453656 cb684f9c4392435464de63d4fae980b8 z2127325452269 49511af9958b36bf6dc078144662705e z2127325455970 3f8bba119671e620b7eacb34798bb168 z2127325459192 86d28270dc67175814d32fbc3c8fc434 z2127325452180 b12a4975d7721ae7de537de00364989a z2127325450451 d7d8c89968414163ae3fd88c23dce0ab z2127325446884 f58318180159e815838b61afeba0dbe5 z2127325442234 4cc3d900bc33916ef40f590bc4b72979

3 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 80km mã YT-8110SA-11-80
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 80km mã YT-8110SA-11-80
  1. Lý Minh Đức Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Chờ dùng thử sẽ có đánh giá.

  2. Lê Thị Thanh Huyền Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

  3. Vương Minh Tú Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng trong vòng 24h, không thể tin được! Sản phẩm sử dụng tốt, rất đáng đồng tiền.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166