Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 40km mã YT-8112SA-40

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

550,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 60km mã YT-8112SA-40

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8112SA-40 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 40 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) . MODEL YT-8112SA-40 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 2 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Single-Mode. MODEL YT-8112SA-40 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8112SA-40 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang: 40 Km

3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 2 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )

6 . Bước sóng quang: 1310nm

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

 

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2123786975386 b995e5974ad0e62290542ac994e376f8 z2123786982230 c0faf32029f5d6741c4e8daa1324677e z2123786982563 528a42c203ca04b1aef599b7c3ef301c z2123786982564 1e149769117cf6269a448c2f10a10d7a z2123786985503 e8cf2b1a3c585f834c3c660d4cbc064e z2123786975387 2923d34c33ff48113b0fecf5f42d5560 z2123786972302 93420f4e4086d285d773cac9bc590fd6 z2123786974832 bfab93e3ab3fa6bb4afbf7377bedacde z2123786968357 983e0bee13fca76d2716da3338ecafd9

Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 40km mã YT-8112SA-40
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 40km mã YT-8112SA-40

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166