Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 20km mã YT-8112SA-20

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

480,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 20km mã YT-8112SA-20

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8112SA-20 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) . MODEL YT-8112SA-20 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 2 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Single-Mode. MODEL YT-8112SA-20 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8112SA-20 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang: 20 Km

3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 2 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )

6 . Bước sóng quang: 1310nm

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

 

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2123782694660 7233700855d1f41c405b7e71caea6655 z2123782694862 c4ca25dc1a51ece8febd309e040157af z2123782700043 c752dfa5fb47cdbcefae83962c701a86 z2123782702534 d035f0829b45a4e260c7080a5cb48c95 z2123782694006 ab1a48b0842dd29a2fbdc85b05f00834 z2123782694571 a7624e7df4658f02bc94344404b61421 z2123782691028 f0d022bb772c807d7421e8a2ec1e9874 z2123782690157 2d24626c585bced38bdb5806976c9830

Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 20km mã YT-8112SA-20
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 2 sợi quang 20km mã YT-8112SA-20

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166