Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-8110-SFP

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

320,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-8110-SFP

Giới thiệu sản phẩm

Bộ chuyển đổi Fast Ethernet sang Quang SFP Slot YT-8110-SFP là bộ chuyển đổi Fast Ethernet (10/100M) sang quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode hoặc Multi- Mode. MODEL YT-8110-SFP có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL YT-8110-SFP tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110-SFP không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTH, Fast Ethernet.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang: Từ 550M đến 120 Km

3 . Sử dụng SFP quang ( cổng để gắn Module quang) để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SFP

6 . Bước sóng quang: 1310/1550nm; 850nm; 1490nm.

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode) hoặc Multi-Mode ( Đa mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

 

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A Rack Mount classic 14Slot.

z2144893146468 ff3657cd561c53233bacec32e82acb07 z2144893153504 87b050be3494e10add1bd31609db2c33 z2144893154578 27f94122fae19f07bae7c3790b2949e7 z2144893154579 40bb89049161ed29374449c60ccd1ff3 z2144893157852 35363c687a414735a51f780bb3f1ac30 z2144893157854 6e066881958fcf2d29705f9636171b09 z2144893157855 11aae299406e35ef389bc233202fdace z2144893161656 e645f2660c83b9b057d29990a3a5a883 z2144893161661 7d368fb38228a7204485de3aa9e6d67c z2144893151720 a1ebdb3974a9e3c584c166738f39c2a9 z2144893151719 10e6c1cdfc556726e90be7a09d41ae4c z2144893151718 c2f9446d4271a58639273826f06143ed

1 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-8110-SFP
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-8110-SFP
  1. Lý Hồng Phong Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng siêu nhanh, người bán thân thiện.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166