Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10G Gigabit Ethernet , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-10G-SFP-AS

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

2,450,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10G Gigabit Ethernet , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-10G-SFP-AS

Giới thiệu sản phẩm

Bộ chuyển đổi 10G Gigabit Ethernet sang Quang SFP Slot YT-10G-SFP-AS là bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet (10G Gigabit) sang quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode hoặc Multi- Mode. MODEL YT-10G-SFP-AS có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL YT-10G-SFP-AS tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-10G-SFP-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTH, 10G Ethernet.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10G Giagabit Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang:từ 550M đến 120 Km

3 . Sử dụng SFP quang ( cổng để gắn Module quang) để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10G )

5 . Cổng quang kết nối: SFP

6 . Bước sóng quang: 1310/1550nm; 850nm; 1490nm.

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode) hoặc Multi-Mode ( Đa mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10G Gigabit

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

 

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10G Gigabit
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A Rack Mount classic 14Slot.

z2144898240287 b660363e7c18df58d8d9c0eacf2eb0fb z2144898245307 ff10a810c54af9ce95da106821cb0b09 z2144898246060 5665da260558e5da84ada93c163c71e3 z2144898250290 fff633531c8486bc39590b160f2c3576 z2144898252556 5855a08d170ce46a0b800aadd89a3789 z2144898255778 f329a9a39acdb9ed9aad9c45883441b0 z2144898255779 9f91713dbb47befeae3941d48024e879 z2144898255780 d7a5b7d1f8bae78be9ed76bbd81b2d5b z2144898256381 784ef868da7b755c787009539da59cf5 z2144898257377 387afcc2d0f684dad05e450a90a0b2a3 z2144898243871 5aa60b6ce4c93f55256ff2cc290aa2f7 z2144898245012 6d6f55adfaa62105dd2976c16aeadfc5 z2144898243783 5d481459e54edc46cc32433f57417ee2 z2144898243463 b2be1213e391395175124df7c00602e3

2 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10G Gigabit Ethernet , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-10G-SFP-AS
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10G Gigabit Ethernet , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-10G-SFP-AS
  1. Đặng Ngọc Tân Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tuyệt vời, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ càng.

  2. Đinh Thị Mai Phương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Chờ dùng thử sẽ có đánh giá.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166