Bộ chuyển đổi quang điện YT-8110SA-14-100

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

 

2,100,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi 4 Port 10/100M Fast Ethernet ra 1 cổng quang 2 sợi . singlemode mã YT-8110SA-14-100

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110SA-14-100 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 100 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) . MODEL YT-8110SA-14-100 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 4 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Single-Mode. MODEL YT-8110SA-14-100 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110SA-14-100 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang: 100 Km

3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )

6 . Bước sóng quang: 1550nm

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặtz2100314741547 bff33bc66c3e3afacea926f022809b64

z2100314735866 15d340d6199b2afea50c8862f2cbbeff

z2100314740121 432be0498b3a3aa6ba0f224c9cef7a2f

z2100314733772 e8a3d15797095fa2f4d2979716fc521c

5 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện YT-8110SA-14-100
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện YT-8110SA-14-100
  1. Bùi Ngọc Quỳnh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

  2. Lưu Thị Thanh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Người bán tư vẫn nhiệt tình. Nhanh thật sự

  3. Lý Minh Đức Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Người bán tư vẫn nhiệt tình. Nhanh thật sự

  4. Đặng Ngọc Tân Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

  5. Lưu Thị Thanh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với chất lượng sản phẩm. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, dịch vụ khách hàng tuyệt vời.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166