Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 60km mã YT-8112SB-60B

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

600,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 60km mã YT-8112SB-60B

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8112SB-60B là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 60Km với cáp Single-mode.MODEL YT-8112SB-60B có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 2 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 1 sợi quang ) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8112SB-60B tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8112SB-60B không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 60 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu B tương ứng với bộ phát 1550nm đến bộ thu 1310nm)

4.Kết nối cổng mạng: 2 cổng RJ45

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2125549861566 5ff0a76663341a4e96af9bcdcadaf069 1 z2125549871468 fec8908540804d511799f27fb98a9405 1 z2125549850700 0db7e01166d05fb16d42e3c32a13a57b 1 z2125549847092 6fd6f10aff476d0cf5061141794243e3 z2125549849213 8c78864d8e9bf2c641f0e2e1a35d7fd6 z2125549871467 4ac18f10acca56fd1fe14ad794b8b43e 1 z2125549869682 44a8a07e4e2f28127e85afd55d0ab32c 1 z2125549878912 508f0c392df3edee6236e82539d77b51 1 z2125549860133 c9ec5f21d25cd280dca69e02c4d10414 z2125549872071 a4e8fef5597e1e7fce30a8437cac01a0 z2125549852989 6f002bf927f80494084269c224c75eb8

2 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 60km mã YT-8112SB-60B
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 60km mã YT-8112SB-60B
  1. Đỗ Thị Hồng Nhung Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, đúng mô tả. Dịch vụ khách hàng tốt, rất thân thiện và hỗ trợ.

  2. Phan Đức Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng tốt, đáp ứng kỳ vọng. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng, người bán thân thiện.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166