Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 40km mã YT-8112SB-40B

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

550,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 40km mã YT-8112SB-40B

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8112SB-40B là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 40Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8112SB-40B có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 2 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 1 sợi quang ) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8112SB-40B tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8112SB-40B không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 40 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu B tương ứng với bộ phát 1550nm đến bộ thu 1310nm)

4.Kết nối cổng mạng: 2 cổng RJ45

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2125552880364 245b8d782976c4ae3fec1b91e5491ef2 z2125552875973 9ec7fe95682e4281c9ea7b5b4b199144 z2125552875718 ed38b8d5f57e8236a3b30e2480a8e4e0 z2125552877233 b94226276f3e8dda076c6bac95b7819c z2125552876249 2870eb9fef634a9f841f928d040ca322 z2125552874329 91d5bb2606af02afce36c5ab875ad6aa z2125552862015 55cfc17d083879082227bcf5269299da z2125552859134 e1a63ac9b562e1d5c634ac1641dc0fae z2125552856450 3e10905a95d73abbdba3f32ff7635f83

4 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 40km mã YT-8112SB-40B
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 40km mã YT-8112SB-40B
  1. Phan Thị Quỳnh Anh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng siêu tốc, sản phẩm chất lượng như quảng cáo. Bao bì đẹp và bảo vệ sản phẩm tốt.

  2. Đặng Thị Thảo Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tuyệt vời, đúng như hình ảnh. Giao hàng nhanh, người bán rất hỗ trợ.

  3. Ngô Thị Hà My Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả của shop, đóng gói chắc chắn, thời gian vận chuyển nhanh

  4. Đỗ Duy Khang Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Đóng gói cẩn thận

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166