Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 40km mã YT-8110SB-11-40B

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

410,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 40km mã YT-8110SB-11-40B

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110SB-11-40B là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 40Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-11-40B có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 1 sợi quang ) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-11-40B tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110SB-11-40B không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 40 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu B tương ứng với bộ phát 1550nm đến bộ thu 1310nm)

4.Kết nối cổng mạng: RJ45

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2127333791230 672877450fc9fa0795b5464f63664c7a z2127333790702 66e5bbe5e95f53c2554fba93785997ea z2127333790117 f8baf0254129b463aeb2044992ab329b z2127333789286 8e960ba530ba08094adbd6c2380d1a4b z2127333796046 ad9691d5d210f43964e70c2bdb6e5a8b z2127333796048 2ee3c96bb2bded735121067f40a51f8a z2127333786416 6a4200947b5e847b345982c6d88e41c1 z2127333783524 bf498eff3263b5f2abf76d729d44df47 z2127333780580 90422f90b100e9e212fa7be37036d809 z2127333779454 d6c9a207c4d5e0bbe5b98a254ce90c8e

2 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 40km mã YT-8110SB-11-40B
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 40km mã YT-8110SB-11-40B
  1. Trần Thị Thùy Linh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đến nhanh hơn mong đợi, chất lượng rất tốt. Người bán hỗ trợ tốt, sẽ ủng hộ tiếp.

  2. Lê Quốc Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166