Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 20km mã YT-8110SB-11-20A

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

280,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 20km mã YT-8110SB-11-20A

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110SB-11-20A là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-11-20A có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-11-20A tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110SB-11-20A không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 20 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu A tương ứng với bộ phát 1310nm, bộ thu 1550nm )

4.Kết nối cổng mạng: RJ45

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1310nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1550nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2127329541166 dfda7f4971c072674914f02124dff9e6 z2127329546648 ba341e07aab39d10d3209cae8d49e24e z2127329548546 53904091ddb60ebc70dc582c3a6c5168 z2127329547033 f5022173caf395a2276981d1ad18c77e z2127329552539 fe678009a4292a60a07b306eb536217a z2127329540071 6ac6e12435e5836b0122d4a28c7f60f5 z2127329539093 2d1fbd6395db4cea25c16768c1a7aebf z2127329535523 1c7e7f906415c985e875c5ead95ef025 z2127329537059 995ecac6818804bf13e1e555b4d4f19c z2127329539404 6071a45f65d2be915d7926e423286bee

5 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 20km mã YT-8110SB-11-20A
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 20km mã YT-8110SB-11-20A
  1. Hồ Ngọc Bảo Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Chờ dùng thử sẽ có đánh giá.

  2. Bùi Thanh Hương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tuyệt vời, đúng như hình ảnh. Giao hàng nhanh, người bán rất hỗ trợ.

  3. Vũ Minh Quang Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả của shop, đóng gói chắc chắn, thời gian vận chuyển nhanh

  4. Đặng Thị Thảo Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận.

  5. Trịnh Thị Thu Hà Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166