Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet POE , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-8110P-SFP-AS

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

920,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet POE , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-8110P-SFP-AS

Giới thiệu sản phẩm

Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet POE 30W sang Quang SFP Slot YT-8110P-SFP-AS là bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet (10/100/1000M) sang quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode hoặc Multi- Mode. MODEL YT-8110P-SFP-AS có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL YT-8110P-SFP-AS tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110P-SFP-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTH, Giagabit Ethernet.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet POE 30W
  2. Khoảng cách truyền cáp quang:từ 550M đến 120 Km

3 . Sử dụng SFP quang ( cổng để gắn Module quang) để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100/1000 Mbps) POE 30W

5 . Cổng quang kết nối: SFP

6 . Bước sóng quang: 1310/1550nm; 850nm; 1490nm.

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode) hoặc Multi-Mode ( Đa mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

 

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A Rack Mount classic 14Slot.

z2144900242089 7c25c33d0558edc1d937f5bf5741b397 z2144900243437 c1e23bdc52f9ae3da9884f8a40704478 z2144900243737 6d2339634a11bde5b57b34ec804ddb5f z2144900244184 630aedb74fe86d59d031e4ccd6982249 z2144900246193 fb291fac006c95ff9bc524c3f0551b7b z2144900246920 e79fd6dde5b34b459f407e0d05899221 z2144900247362 1fe3e776bd56c4ed82d3509c3d814eb2 z2144900247364 90f0e4e6f362153669da17946f99d977 z2144900253845 3ed2d61207db1db9602b18d9a3a5fa64 z2144900243438 dbf41e0ffc08f41cb0e76f8106074aa4 z2144900237448 99fb4f028def3fd8d04cc7cb2e4963de z2144900235786 518704d4ae6a3dab8c32343142517dd1 z2144900235785 b3db0dd2d8a51923fb6c684e85a60fd1

2 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet POE , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-8110P-SFP-AS
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet POE , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-8110P-SFP-AS
  1. Ngô Đức Thành Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, giao hàng nhanh, người bán rất nhiệt tình và hữu ích.

  2. Lê Quốc Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với mua hàng ở đây. Sản phẩm chất lượng, giao hàng nhanh, người bán tư vấn rất nhiệt tình.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166