Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 60km mã YT-8110GSA-11-60-AS

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

850,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 60km mã YT-8110GSA-11-60-AS

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110GSA-11-60-AS là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 60 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) . MODEL YT-8110GSA-11-60-AS có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Single-Mode. MODEL YT-8110GSA-11-60-AS tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110GSA-11-60-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang: 60 Km

3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100/1000 Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )

6 . Bước sóng quang: 1310nm

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 1000Base-FX, IEEE802.3u

 

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2135743423655 026609c4886fed90a9e5916d5c02aca5 z2135743427779 1238fd032cfe2d721f0836bdef74108e z2135743429465 48e5c771d592e02562aeb89bc0b09707 z2135743432767 1e2a94b771ec05944f9de1efcb0e10c0 z2135743434187 028cac9a6120b020acaaa1f2a3be6dd7 z2135743436458 3005c8b483bfd3a4e03231c65239d606 z2135743438317 00d1bf3b9059404b7d5ac7175fd88009 z2135743440346 ca3d4d9a3542955bece44886ea64983a z2135743440348 09a7b9d1af5142aadbda54d2f1736996 z2135743424411 92ea0ece17232e7adc87df85269427e1 z2135743430322 149807295e0d3c8c5ed8d57b52a942aa z2135743421914 684faf73c3079c28dcff6f3d02af299d z2135743426711 3166885718b080ec99b61c96462e02e8

5 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 60km mã YT-8110GSA-11-60-AS
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 60km mã YT-8110GSA-11-60-AS
  1. Hoàng Ngọc Minh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh chóng, người bán nhiệt tình.

  2. Phan Anh Tuấn Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua hàng ở đây và cảm thấy rất đáng tiền. Sản phẩm chất lượng, người bán tư vấn tận tình.

  3. Hoàng Thị Thu Hà Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng siêu tốc, sản phẩm chất lượng như quảng cáo. Bao bì đẹp và bảo vệ sản phẩm tốt.

  4. Đinh Thị Mai Phương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Đóng gói cẩn thận

  5. Vương Quốc Tuấn Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng trong vòng 24h, không thể tin được! Sản phẩm sử dụng tốt, rất đáng đồng tiền.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166