Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 20km mã YT-8110GSA-11-20-AS

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

400,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 20km mã YT-8110GSA-11-20-AS

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110GSA-11-20-AS là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) . MODEL YT-8110GSA-11-20-AS có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Single-Mode. MODEL YT-8110GSA-11-20-AS tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110GSA-11-20-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang: 20 Km

3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100/1000 Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )

6 . Bước sóng quang: 1310nm

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 1000Base-FX, IEEE802.3u

 

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2135739662006 2a05bad610e5e0c0d3e5c86605bb4111 z2135739662180 ad337705147e0af49ff758d8c65238de z2135739662181 010d7cb3492c6ef7847faae4fcd231b9 z2135739665081 6160412756ee8e0c6609b63efec953e9 z2135739669488 36bb020e90e1f4ddaa37183fb2a79228 z2135739669767 0a7fd23dbbcce91a561ef3c031e4c0a4 z2135739656639 4ee589e51c2e162fcb7b41723d1de17d z2135739655126 18651882d7d06711caf622a4103d76c2 z2135739658182 411b805885b03035ff3b6b9b3bd55699 z2135739655125 17eb26ae73cec97854a8783bddca6cb6

1 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 20km mã YT-8110GSA-11-20-AS
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 2 sợi quang 20km mã YT-8110GSA-11-20-AS
  1. Vương Quốc Tuấn Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166