Bộ chia quang Cassette ABS 1×16 SC/APC hiệu TCNET

Bộ chia quang Splitter ABS sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

255,000 

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chia quang Cassette ABS 1×16 SC/APC hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất bộ chia quang Mini, Bộ chia quang Catssette ABS 2.0 – 3.0, Bộ chia quang Box , Bộ chia Gắn Rack … tại Việt Nam

Giới Thiệu : Bộ chia quang Cassette ABS 1×16 SC/APC hiệu TCNET

Bộ chia quang hay ghép quang được sử dụng để phân tách hoặc kết hợp các tín hiệu quang trong nhiều hệ thống mạng quang khác nhau. Các ứng dụng của thiết bị này được sử dụng để kiểm tra định lượng hệ thống, đường cáp quang được chia nhỏ cho người sử dụng, tạo sãn các đường quang để thay thế trong trường hợp xấu, phân tách tia laser
Tính năng và lợi ích : Bộ chia quang Cassette ABS 1×16 SC/APC hiệu TCNET

1. Suy hao dư thấp

2. Độ định hướng cao.

3. Kích thước nhỏ gọn.

4. Ổn định với các điều kiện môi trường – Độ chính xác cao.

5. Có thể lựa chọn Single-Mode hoặc Multi-Mode

6. Các đầu nối đa dạng như SC, ST, FC, LC…

7. Vào 1 core ra 16 core chuẩn SC/APC mini , singlemode

Ứng dụng : Bộ chia quang Cassette ABS 1×16 SC/APC hiệu TCNET

1. Phương tiện truyền thông quang.

2. Hệ thống truyền hình quang.

3. Hệ thống CATV.

4. Bộ cảm biến quang.

5. Bộ khuyếch đại quang.

6. Bộ điều phối quang.

7. Test cáp quang

z2511301878400 588af2427a4e08dc1e1b941ed21d919a z2511301880078 b7da2270a03278cc663854d76f20cc35 z2511301886646 fa80701aa842ede0a6c23efb0b37e498 z2511301891122 92d21bc7f7a1f22721a0ff2d37dbcbd3 z2511301899414 e667bc323ac680d17062c8b8f91f8f16 z2511301904802 9f75fff6e82623404be3fc833739f011 z2511301906851 052feae7644df3d8769e748a921d6e28 z2511301907187 5916e82b8bf74e030995e196aadb915a z2511301910380 b4d06e7e224189f86ecb9f354ef87d0b z2511301915643 20c213aa481d4118fa2ee4885bcc8ca9

Specifications:

Models 1×2 1×3 1×4 1×6 1×8 1×12 1×16 1×24 1×32
Operating Wavelength(nm)

1260~1650

Insertion Loss(dB) Typical 3.6 6.0 6.8 9.0 10.0 12.0 13.0 15.5 16.0
Max(P/S) 3.8/4.0 6.2 7.1/7.3 9.6 10.2/10.5 12.5 13.5/13.7 16.0/16.5 16.5/16.9
Loss Uniformity(dB) Typical 0.4 0.4 0.5 0.6 0.5 0.8 1.0 1.0 1.0
Max 0.6 0.6 0.6 0.8 0.8 1.0 1.2 1.5 1.5
Return Loss(dB) (P/S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
PDL(dB) Typical 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.2 0.2
Max 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3
Directivity(dB) 55 55 55 55 55 55 55 55 55
Fiber length(m)

1.2 ( ± 0.1) or customer specified

Fiber type

Corning SMF-28e or customer specified

Wavelength Dependent Loss(dB) Typical 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3
Max 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Temperature Stability(-40 -8 5 ℃ ) (dB) Typical 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.4 0.4 0.4
Max 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5
Operating Temperature(℃)

-40~85

Storage Temperature (℃ )

-40~85

Note: Spec of 1xnPLC splitters (All measurements were done at room temperature, and specifications exclude connectors.)

Models 2×2 2×3 2×4 2×6 2×8 2×12 2×16 2×24 2×32
Operating Wavelength (nm)

1260~1650

Insertion Loss(dB Typical 4.0 6.4 7.0 9.5 10.3 12.5 13.5 16.0 16.5
Max(P/S) 4.3/4.5 6.7 7.5/7.7 10.1 10.7/11.0 13.0 14.0/14.2 16.5/17.0 17.0/17.5
Loss Uniformity(dB) Typical 0.4 0.4 0.5 0.6 0.5 0.8 1.0 1.0 1.0
Max 0.6 0.6 0.6 0.8 0.8 1.0 1.2 1.5 1.5
Return Loss(dB) (P/S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
PDL(dB) Typical 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.2 0.2
Max 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3
Directivity(dB) 55 55 55 55 55 55 55 55 55
Fiber length(m)

1.2 ( ± 0.1) or customer specified

Fiber type

Corning SMF-28e or customer specified

Wavelength Dependent Loss(dB) Typical 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3
Max 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Temperature Stability(-40 -85 ℃) (dB) Typical 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.4 0.4 0.4
Max 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5
OperatingTemperature(℃)

-40~85

Storage Temperature(℃)

-40~85

Note: Spec of 1xnPLC splitters (All measurements were done at room temperature, and specifications include connectors.)

2 đánh giá cho Bộ chia quang Cassette ABS 1×16 SC/APC hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chia quang Cassette ABS 1×16 SC/APC hiệu TCNET
  1. Trần Thị Thùy Linh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Người bán tư vẫn nhiệt tình. Nhanh thật sự

  2. Hoàng Ngọc Minh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng trong vòng 24h, không thể tin được! Sản phẩm sử dụng tốt, rất đáng đồng tiền.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166