Bộ chia quang Cassette ABS 1×8 SC/APC hiệu TCNET

Bộ chia quang Splitter ABS sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

165,000 

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chia quang Cassette ABS 1×8 SC/APC hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất bộ chia quang Mini, Bộ chia quang Catssette ABS 2.0 – 3.0, Bộ chia quang Box , Bộ chia Gắn Rack … tại Việt Nam

Giới Thiệu : Bộ chia quang Cassette ABS 1×8 SC/APC hiệu TCNET

Bộ chia quang hay ghép quang được sử dụng để phân tách hoặc kết hợp các tín hiệu quang trong nhiều hệ thống mạng quang khác nhau. Các ứng dụng của thiết bị này được sử dụng để kiểm tra định lượng hệ thống, đường cáp quang được chia nhỏ cho người sử dụng, tạo sãn các đường quang để thay thế trong trường hợp xấu, phân tách tia laser
Tính năng và lợi ích : Bộ chia quang Cassette ABS 1×8 SC/APC hiệu TCNET

1. Suy hao dư thấp

2. Độ định hướng cao.

3. Kích thước nhỏ gọn.

4. Ổn định với các điều kiện môi trường – Độ chính xác cao.

5. Có thể lựa chọn Single-Mode hoặc Multi-Mode

6. Các đầu nối đa dạng như SC, ST, FC, LC…

7. Vào 1 core ra 16 core chuẩn SC/APC mini , singlemode

Ứng dụng : Bộ chia quang Cassette ABS 1×8 SC/APC hiệu TCNET

1. Phương tiện truyền thông quang.

2. Hệ thống truyền hình quang.

3. Hệ thống CATV.

4. Bộ cảm biến quang.

5. Bộ khuyếch đại quang.

6. Bộ điều phối quang.

7. Test cáp quang

z2511301817963 fae2e797d6a932aac9af82eef6307cd3 z2511301818455 eda42f5be63f9d1fc5c87bcbdb779184 z2511301818790 186b9e9eb0a5eee6eab25a3c7ed995db z2511301826048 e0b6f490ea8ad4dc3a79a15d19d5ad9c z2511301834255 cbe9f80c502b80e7922a09753d60d5e7 z2511301835415 98ff3fa88fafc94c6ac0d01633e11017 z2511301842546 2d1844e8a076662eefcc8a23f1e53a62 z2511301846266 fe78114d650cf7eed2686c6c5b3476ab z2511301851902 5f473ca12a3a28076260486c2db693cc z2511301858546 3e43fa80a755eff3df4f015d462f4d9c z2511301859751 8c954ae12af73d5fdd4900db96098d47 z2511301868493 c0e62cda3a15e0699b6d6902b86262be z2511301870766 2fe221e9c304bbc4acfd57c63acb6d7d

Specifications:

Models 1×2 1×3 1×4 1×6 1×8 1×12 1×16 1×24 1×32
Operating Wavelength(nm)

1260~1650

Insertion Loss(dB) Typical 3.6 6.0 6.8 9.0 10.0 12.0 13.0 15.5 16.0
Max(P/S) 3.8/4.0 6.2 7.1/7.3 9.6 10.2/10.5 12.5 13.5/13.7 16.0/16.5 16.5/16.9
Loss Uniformity(dB) Typical 0.4 0.4 0.5 0.6 0.5 0.8 1.0 1.0 1.0
Max 0.6 0.6 0.6 0.8 0.8 1.0 1.2 1.5 1.5
Return Loss(dB) (P/S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
PDL(dB) Typical 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.2 0.2
Max 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3
Directivity(dB) 55 55 55 55 55 55 55 55 55
Fiber length(m)

1.2 ( ± 0.1) or customer specified

Fiber type

Corning SMF-28e or customer specified

Wavelength Dependent Loss(dB) Typical 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3
Max 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Temperature Stability(-40 -8 5 ℃ ) (dB) Typical 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.4 0.4 0.4
Max 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5
Operating Temperature(℃)

-40~85

Storage Temperature (℃ )

-40~85

Note: Spec of 1xnPLC splitters (All measurements were done at room temperature, and specifications exclude connectors.)

Models 2×2 2×3 2×4 2×6 2×8 2×12 2×16 2×24 2×32
Operating Wavelength (nm)

1260~1650

Insertion Loss(dB Typical 4.0 6.4 7.0 9.5 10.3 12.5 13.5 16.0 16.5
Max(P/S) 4.3/4.5 6.7 7.5/7.7 10.1 10.7/11.0 13.0 14.0/14.2 16.5/17.0 17.0/17.5
Loss Uniformity(dB) Typical 0.4 0.4 0.5 0.6 0.5 0.8 1.0 1.0 1.0
Max 0.6 0.6 0.6 0.8 0.8 1.0 1.2 1.5 1.5
Return Loss(dB) (P/S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
PDL(dB) Typical 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.2 0.2
Max 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3
Directivity(dB) 55 55 55 55 55 55 55 55 55
Fiber length(m)

1.2 ( ± 0.1) or customer specified

Fiber type

Corning SMF-28e or customer specified

Wavelength Dependent Loss(dB) Typical 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3
Max 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Temperature Stability(-40 -85 ℃) (dB) Typical 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.4 0.4 0.4
Max 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5
OperatingTemperature(℃)

-40~85

Storage Temperature(℃)

-40~85

Note: Spec of 1xnPLC splitters (All measurements were done at room temperature, and specifications include connectors.)

3 đánh giá cho Bộ chia quang Cassette ABS 1×8 SC/APC hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chia quang Cassette ABS 1×8 SC/APC hiệu TCNET
  1. Vương Minh Tú Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, đúng mô tả. Dịch vụ khách hàng tốt, rất thân thiện và hỗ trợ.

  2. Đỗ Thị Hồng Nhung Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đến nhanh hơn mong đợi, chất lượng rất tốt. Người bán hỗ trợ tốt, sẽ ủng hộ tiếp.

  3. Phan Thị Quỳnh Anh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đến nhanh hơn mong đợi, chất lượng rất tốt. Người bán hỗ trợ tốt, sẽ ủng hộ tiếp.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166