Bộ chia quang Cassette ABS 1×4 SC/UPC hiệu TCNET

Bộ chia quang Splitter ABS sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chia quang Cassette ABS 1×4 SC/UPC hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất bộ chia quang Mini, Bộ chia quang Catssette ABS 2.0 – 3.0, Bộ chia quang Box , Bộ chia Gắn Rack … tại Việt Nam

Giới Thiệu : Bộ chia quang Cassette ABS 1×4 SC/UPC hiệu TCNET

Bộ chia quang hay ghép quang được sử dụng để phân tách hoặc kết hợp các tín hiệu quang trong nhiều hệ thống mạng quang khác nhau. Các ứng dụng của thiết bị này được sử dụng để kiểm tra định lượng hệ thống, đường cáp quang được chia nhỏ cho người sử dụng, tạo sãn các đường quang để thay thế trong trường hợp xấu, phân tách tia laser
Tính năng và lợi ích : Bộ chia quang Cassette ABS 1×4 SC/UPC hiệu TCNET

1. Suy hao dư thấp

2. Độ định hướng cao.

3. Kích thước nhỏ gọn.

4. Ổn định với các điều kiện môi trường – Độ chính xác cao.

5. Có thể lựa chọn Single-Mode hoặc Multi-Mode

6. Các đầu nối đa dạng như SC, ST, FC, LC…

7. Vào 1 core ra 16 core chuẩn SC/APC mini , singlemode

Ứng dụng : Bộ chia quang Cassette ABS 1×4 SC/UPC hiệu TCNET

1. Phương tiện truyền thông quang.

2. Hệ thống truyền hình quang.

3. Hệ thống CATV.

4. Bộ cảm biến quang.

5. Bộ khuyếch đại quang.

6. Bộ điều phối quang.

7. Test cáp quang

z2511303187305 d651e6ebb7f0611db775109cf7466638 z2511303197795 7314bd10f4661d732f67dc55ceb2a643 z2511303203970 ddb840c255d9556c5c57e88b7cf49920 z2511303205593 e5f27d660747d950c717ccc9d459b567 z2511303211303 b95e74bba5278afd1d248f0bef68497b z2511303213036 fca5a18e55795e695060ca9e99606c22 z2511303215591 08cf1f111b2e47dc4a63923fc9bde793 z2511303224661 2ef591471bfe09248f2ea4819099407a z2511303227725 905b1db6d6220e45a45dd1622dd6ee3e

Specifications:

Models 1×2 1×3 1×4 1×6 1×8 1×12 1×16 1×24 1×32
Operating Wavelength(nm)

1260~1650

Insertion Loss(dB) Typical 3.6 6.0 6.8 9.0 10.0 12.0 13.0 15.5 16.0
Max(P/S) 3.8/4.0 6.2 7.1/7.3 9.6 10.2/10.5 12.5 13.5/13.7 16.0/16.5 16.5/16.9
Loss Uniformity(dB) Typical 0.4 0.4 0.5 0.6 0.5 0.8 1.0 1.0 1.0
Max 0.6 0.6 0.6 0.8 0.8 1.0 1.2 1.5 1.5
Return Loss(dB) (P/S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
PDL(dB) Typical 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.2 0.2
Max 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3
Directivity(dB) 55 55 55 55 55 55 55 55 55
Fiber length(m)

1.2 ( ± 0.1) or customer specified

Fiber type

Corning SMF-28e or customer specified

Wavelength Dependent Loss(dB) Typical 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3
Max 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Temperature Stability(-40 -8 5 ℃ ) (dB) Typical 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.4 0.4 0.4
Max 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5
Operating Temperature(℃)

-40~85

Storage Temperature (℃ )

-40~85

Note: Spec of 1xnPLC splitters (All measurements were done at room temperature, and specifications exclude connectors.)

Models 2×2 2×3 2×4 2×6 2×8 2×12 2×16 2×24 2×32
Operating Wavelength (nm)

1260~1650

Insertion Loss(dB Typical 4.0 6.4 7.0 9.5 10.3 12.5 13.5 16.0 16.5
Max(P/S) 4.3/4.5 6.7 7.5/7.7 10.1 10.7/11.0 13.0 14.0/14.2 16.5/17.0 17.0/17.5
Loss Uniformity(dB) Typical 0.4 0.4 0.5 0.6 0.5 0.8 1.0 1.0 1.0
Max 0.6 0.6 0.6 0.8 0.8 1.0 1.2 1.5 1.5
Return Loss(dB) (P/S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
PDL(dB) Typical 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.2 0.2
Max 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3
Directivity(dB) 55 55 55 55 55 55 55 55 55
Fiber length(m)

1.2 ( ± 0.1) or customer specified

Fiber type

Corning SMF-28e or customer specified

Wavelength Dependent Loss(dB) Typical 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3
Max 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Temperature Stability(-40 -85 ℃) (dB) Typical 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.4 0.4 0.4
Max 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5
OperatingTemperature(℃)

-40~85

Storage Temperature(℃)

-40~85

Note: Spec of 1xnPLC splitters (All measurements were done at room temperature, and specifications include connectors.)

1 đánh giá cho Bộ chia quang Cassette ABS 1×4 SC/UPC hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chia quang Cassette ABS 1×4 SC/UPC hiệu TCNET
  1. Trần Thị Thùy Linh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Người bán tư vẫn nhiệt tình. Nhanh thật sự

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166