Suy hao quang SC/UPC 3db hiệu TCNET

Sản xuất Suy hao quang quang hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

55,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Suy hao quang SC/UPC 3db hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất suy hao quang yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt Nam

Giới Thiệu : Suy hao quang SC/UPC 3db hiệu TCNET

Đầu nối suy hao quang là thiết bị làm giảm tín hiệu quang trong các liên kết cố định hoăc biến đổi trong sợi quang. Chúng được sử dụng để kiểm soát mức độ công suất quang tại đầu ra của nguồn ánh sang và thiết bị điện sang quang (E / O). Người ta cũng dùng nó để kiểm tra các tuyến tính và chức năng, hình ảnh và bộ cảm biền.

Nét đặc trưng: Suy hao quang SC/UPC 3db hiệu TCNET
1.Suy hao pham vi rộng.
2.Tính hoat động ổn định.
3.Tổn hao thấp.
4.Có lẫy để giữ cố định.
5.Kích thước nhỏ gọn.
6.Kết cấu chắc chắn và đơn giản
Ứng dụng: Suy hao quang SC/UPC 3db hiệu TCNET
1.Mạng lưới viễn thông.
2.Cáp quang CATV.
3.Công cụ đo lường.
4.Mạng khu vưc.
5.Các cảm biến quang.
6.Cáp quang cho hộ gia đình.
Tính năng: Suy hao quang SC/UPC 3db hiệu TCNET
Bước Sóng Mở (nm) 1310/1550
Loại Suy Hao (dB) 5, 10, 15, 20, 25
Sai số suy hao (dB) ≤ ±0.5
Tổn hao thừa (dB) < 0.3
Tổn hao phụ thuộc độ phân cực (dB) ≤ 0.2
Tổn hao chiếu lại(dB) PC ≥ 40, UPC ≥ 50, APC ≥ 60
Đầu nối FC, SC, ST, LC
Giới hạn ứng dụng PC, UPC, APC
Nhiệt độ làm việc (°C) -40 ~ +80

z2471815528063 aae70905514ce8605890ee1e916d5240 z2471815532307 ce278413c5c0d798b2bd9b6e965541fd z2471815533704 81fbc94bfb17ec3b4069e4c71281836d z2471815538799 c2677501231b3cadeae2a32c64ccdde4 z2471815544412 0b2f41aa641bfa0f548c6eff0077e295 z2471815547945 4c0b0c468e33aa96ff281dd65e6c6a24 z2471815554606 38bef364c67f7ce4d93025a1d968e5cf z2471815558531 84d315cb259afa41599def8b83b19977 z2471815564704 27c2fc445df5c0f2630ba03ec6150be7 z2471815568358 544b866913713d5d94da52542a181529 z2471815571990 04bdf1c93408fe5c53698fbe686c1c9c z2471815574517 d35fd4b53b3ccbfc397abf1c0cad8f2e

2 đánh giá cho Suy hao quang SC/UPC 3db hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Suy hao quang SC/UPC 3db hiệu TCNET
  1. Đặng Thị Thảo Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với mua hàng ở đây. Sản phẩm chất lượng, giao hàng nhanh, người bán tư vấn rất nhiệt tình.

  2. Vũ Minh Quang Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Người bán tư vẫn nhiệt tình. Nhanh thật sự

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166