Suy hao quang LC/UPC 15db hiệu TCNET

Sản xuất Suy hao quang quang hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

49,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Suy hao quang LC/UPC 15db hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất suy hao quang yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt Nam

Giới Thiệu : Suy hao quang LC/UPC 15db hiệu TCNET

Đầu nối suy hao quang là thiết bị làm giảm tín hiệu quang trong các liên kết cố định hoăc biến đổi trong sợi quang. Chúng được sử dụng để kiểm soát mức độ công suất quang tại đầu ra của nguồn ánh sang và thiết bị điện sang quang (E / O). Người ta cũng dùng nó để kiểm tra các tuyến tính và chức năng, hình ảnh và bộ cảm biền.

Nét đặc trưng: Suy hao quang LC/UPC 15db hiệu TCNET
1.Suy hao pham vi rộng.
2.Tính hoat động ổn định.
3.Tổn hao thấp.
4.Có lẫy để giữ cố định.
5.Kích thước nhỏ gọn.
6.Kết cấu chắc chắn và đơn giản
Ứng dụng: Suy hao quang LC/UPC 15db hiệu TCNET
1.Mạng lưới viễn thông.
2.Cáp quang CATV.
3.Công cụ đo lường.
4.Mạng khu vưc.
5.Các cảm biến quang.
6.Cáp quang cho hộ gia đình.
Tính năng: Suy hao quang LC/UPC 15db hiệu TCNET
Bước Sóng Mở (nm) 1310/1550
Loại Suy Hao (dB) 5, 10, 15, 20, 25
Sai số suy hao (dB) ≤ ±0.5
Tổn hao thừa (dB) < 0.3
Tổn hao phụ thuộc độ phân cực (dB) ≤ 0.2
Tổn hao chiếu lại(dB) PC ≥ 40, UPC ≥ 50, APC ≥ 60
Đầu nối FC, SC, ST, LC
Giới hạn ứng dụng PC, UPC, APC
Nhiệt độ làm việc (°C) -40 ~ +80

z2471819658469 e6e96a422c82ed0d7b5906268bf5f3cb z2471819667638 5b38464b03da3edb9149c18fc8a84d96 z2471819671354 2e6f236549b2ee633f8e717da1ade816 z2471819673249 9b132d39e15305005092d24cf36bc887 z2471819676313 c7198fafd90a01f78203a2e55397ae6f z2471819682448 379f40aa91829f5603c0b35219ec8d92 z2471819684395 8146985db3208411d436adede02d5088 z2471819689914 5133f01e1ac4582853d0356f0e7baad8 z2471819692490 8457c4243f33bbebf0e3a9ec763082ba z2471819694338 eebe6a15616f6d47c75110504e28287c z2471819695729 a411e54bfaf3118b5235491effe19d46

3 đánh giá cho Suy hao quang LC/UPC 15db hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Suy hao quang LC/UPC 15db hiệu TCNET
  1. Đỗ Duy Khang Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với cả sản phẩm và dịch vụ. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, người bán tư vấn tốt.

  2. Phan Đức Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng siêu nhanh, người bán thân thiện.

  3. Trần Thị Mai Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng trong vòng 24h, không thể tin được! Sản phẩm sử dụng tốt, rất đáng đồng tiền.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166