Suy hao quang FC/UPC hiệu TCNET

Sản xuất Suy hao quang quang hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Suy hao quang FC/UPC hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất suy hao quang yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt Nam

Giới Thiệu : Suy hao quang FC/UPC hiệu TCNET

Đầu nối suy hao quang là thiết bị làm giảm tín hiệu quang trong các liên kết cố định hoăc biến đổi trong sợi quang. Chúng được sử dụng để kiểm soát mức độ công suất quang tại đầu ra của nguồn ánh sang và thiết bị điện sang quang (E / O). Người ta cũng dùng nó để kiểm tra các tuyến tính và chức năng, hình ảnh và bộ cảm biền.

Nét đặc trưng: Suy hao quang FC/UPC hiệu TCNET
1.Suy hao pham vi rộng.
2.Tính hoat động ổn định.
3.Tổn hao thấp.
4.Có lẫy để giữ cố định.
5.Kích thước nhỏ gọn.
6.Kết cấu chắc chắn và đơn giản
Ứng dụng: Suy hao quang FC/UPC hiệu TCNET
1.Mạng lưới viễn thông.
2.Cáp quang CATV.
3.Công cụ đo lường.
4.Mạng khu vưc.
5.Các cảm biến quang.
6.Cáp quang cho hộ gia đình.
Tính năng: Suy hao quang FC/UPC hiệu TCNET
Bước Sóng Mở (nm) 1310/1550
Loại Suy Hao (dB) 5, 10, 15, 20, 25
Sai số suy hao (dB) ≤ ±0.5
Tổn hao thừa (dB) < 0.3
Tổn hao phụ thuộc độ phân cực (dB) ≤ 0.2
Tổn hao chiếu lại(dB) PC ≥ 40, UPC ≥ 50, APC ≥ 60
Đầu nối FC, SC, ST, LC
Giới hạn ứng dụng PC, UPC, APC
Nhiệt độ làm việc (°C) -40 ~ +80

fc upc attenuator 1 1030x687 1 fc upc attenuator 2 1030x687 1 fc upc attenuator 3 1030x687 1 fc upc attenuator 4 1030x687 1

5 đánh giá cho Suy hao quang FC/UPC hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Suy hao quang FC/UPC hiệu TCNET
  1. Nguyễn Văn Hùng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng tốt, đáp ứng kỳ vọng. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng, người bán thân thiện.

  2. Trần Minh Châu Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với chất lượng sản phẩm. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, dịch vụ khách hàng tuyệt vời.

  3. Lê Thị Hương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Đóng gói cẩn thận

  4. Trần Minh Châu Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng siêu tốc, sản phẩm chất lượng như quảng cáo. Bao bì đẹp và bảo vệ sản phẩm tốt.

  5. Nguyễn Thị Bích Trâm Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166