Module quang SFP GPON C+ ZTE mã YTGP-SFP-C+

Module SFP quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh

780,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Module quang SFP GPON C+ ZTE mã YTGP-SFP-C+

Giới thiệu sản phẩm

Module quang SFP GPON C+ ZTE mã YTGP-SFP-C+ chạy tất cả các dòng Alcatel, ZTE, Cisco, HP, Juniper, Huawei…. Tốc độ 2.5 Gigabit/1.25 Gigabit khoảng cách truyền lên đến 20KM, chạy trên 1 sợi quang chuẩn kết nối SC.

Đặc điểm :

Module quang SFP GPON C+ ZTE mã YTGP-SFP-C+
1 Nguồn điện – Sử dụng nguồn 3.3V DC
2 Tiêu chuẩn sản xuất ITU-T G.984.2
3 Chức năng cơ bản – Thiết bị sử dụng bước sóng 1490nm (Uplink) và 1310nm (Downlink) để truyền dữ liệu trên cùng 1 sợi quang

– Tốc độ đường lên (Up link) là 1.244 Gbps

– Tốc độ đường xuống (Down link) là 2.488 Gbps

– Khoảng cách truyền 20Km với dây cáp quang loại 9/125µm G.652 SMF

4 Cổng kết nối SC
5 Môi trường hoạt động – Nhiệt độ hoạt động : 0 ºC ~ 70 ºC

– Nhiệt độ bảo quản : -40 ºC ~ +85ºC

– Độ ẩm hoạt động : 5%~90% không ngưng tụ

– Độ ẩm bảo quản : 5%~95% không ngưng tụ

z2215017236090 2d287e287d8442f861aef69a3b44999d z2215017236623 6cf513181dcdca4365f939144bd3cf31 z2215017236816 5b0513ef382db23118017957ba782719 z2215017236817 3cb5c414b14158277db8c9f445d8342b z2215017238198 bd0160e8ab1e7f08d5eba2805e43f2d4 z2215017238954 89b85bdacf26f72d39264874ba43346d z2215017239476 b8df100a8e4bc176d9c7db519b1f23f8 z2215017239692 b6cf024b5e8d4063517563e16d205522 z2215017240323 7ab6ace222a66120f34fe6491c916e23 z2215017240912 fed72678a03775a6294c966b6f05c7e8 z2215017241812 c6b1350d9d3d9ed54a82e6f20f08322c z2215017242203 30bc90dbcecd2943af839636e487a0a3 z2215017242765 735e00e7323e1c7132ea9bb71d23f329 z2215017244402 23ed630335e0c880364e19e33dfa8114 z2215017244472 47e179ff71dcf2e8d1274793e9582814 z2215017245152 beb1fe7d9dcda78564ad4f57f06a5dc7 z2215017246226 fb251d9299a1730e2ce3eaac153080f8 z2215017246924 f5f4259dce13a2b16930f1e731a8d2a9 z2215017247415 e8fafaf3d5b6e2ba1c07d3a17a79fe70

Đánh giá Module quang SFP GPON C+ ZTE mã YTGP-SFP-C+
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang SFP GPON C+ ZTE mã YTGP-SFP-C+

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166