Module quang SFP GPON B+ Alcatel mã YT-SFP-GPON-OLT

Module SFP quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh

780,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Module quang SFP GPON B+ Alcatel mã YT-SFP-GPON-OLT

Giới thiệu sản phẩm
Module quang SFP GPON B+ Alcatel mã YT-SFP-GPON-OLT chạy tất cả các dòng Alcatel, ZTE, Cisco, HP, Juniper, Huawei…. Tốc độ 2.5 Gigabit/1.25 Gigabit khoảng cách truyền lên đến 20KM, chạy trên 1 sợi quang chuẩn kết nối SC.
Đặc điểm :

Module quang SFP GPON B+ Alcatel mã YT-SFP-GPON-OLT
1 Nguồn điện – Sử dụng nguồn 3.3V DC
2 Tiêu chuẩn sản xuất ITU-T G.984.2
3 Chức năng cơ bản – Thiết bị sử dụng bước sóng 1490nm (Uplink) và 1310nm (Downlink) để truyền dữ liệu trên cùng 1 sợi quang

– Tốc độ đường lên (Up link) là 1.244 Gbps

– Tốc độ đường xuống (Down link) là 2.488 Gbps

– Khoảng cách truyền 20Km với dây cáp quang loại 9/125µm G.652 SMF

4 Cổng kết nối SC
5 Môi trường hoạt động – Nhiệt độ hoạt động : 0 ºC ~ 70 ºC

– Nhiệt độ bảo quản : -40 ºC ~ +85ºC

– Độ ẩm hoạt động : 5%~90% không ngưng tụ

– Độ ẩm bảo quản : 5%~95% không ngưng tụ

 

z2215011137452 2e8b8eb9107fa4596465c537aded80d0 z2215011139414 4b84aaf29488c1532bf6406653112675 z2215011140414 4bc69e63b67b930306de66ce09054b93 z2215011140415 03a9109fb109e19700cd0f379036d1d5 z2215011140712 e145a7acd9040ffc4546684c2c711c2d z2215011141451 f5266232ff44eac59ac0ae44624121f5 z2215011142237 abdc4591e7c72e1c5724973f225d677f z2215011142318 7cf9c575a0e6304ba6e144117ca7f0b7 z2215011143179 bfb2e964ea542723c1241a37bb5e37b0 z2215011143567 44c9be6738077c3adceb28788c54869a z2215011144325 8d0c3a554fc07728aa25e8885d59e9a8 z2215011144404 48fd74ecd915cdcd6e18f1a8c3a2bb00 z2215011145149 dcea90a3a9cdaa7c06fb555102f414af z2215011146326 5ffbb0e1fc4ba2dd58da8dd8742e501c z2215011146478 3fd570e6f62b9cee558e003feed3d50c z2215011148413 7a1affd3251990b238c4a677d3b88bbf z2215011149193 2b7ea82e3349e854ae2c0948b2878fd5 z2215011149707 ea16ada9b09d5133c28e7af9e5242974 z2215011150418 9b53cce9557f5f6d2a72d97911f515e8 z2215011153693 2d339b14d4c260a90a9a13c289c576bf

Đánh giá Module quang SFP GPON B+ Alcatel mã YT-SFP-GPON-OLT
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang SFP GPON B+ Alcatel mã YT-SFP-GPON-OLT

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166