Module đồng SFP 100 Mbps to RJ45 mã YT-SFP-T

Module SFP quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh

350,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Module đồng SFP 100 Mbps to RJ45 mã YT-SFP-T

Giới thiệu sản phẩm

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 2 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 120Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 2 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

 

Module đồng SFP 100 Mbps to RJ45 mã YT-SFP-T

1. 10/100M SFT-T copper 100m

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 100m
  2. Cổng kết nối quang: RJ45
  3. Loại tín hiệu: RJ45
  4. Tốc độ truyền dữ liệu: 100 Mbps
  5. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  6. Nguồn điện: 3.3V
  7. Giao diện kết nối đồng RJ45
  8. Hỗ trợ Hot Pluggable
  9. Nhiệt độ hoạt động của module đồng

Chuẩn: 0~+70°C

Công nghiệp:-40~+85 °C

  1. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
  2. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:

 

  1. Các Router và Switches ATM
  2. Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch
  3. Các ứng dụng Fast Ethernet

z2210526919442 5b65385c1281d8441dc25de51343ecc9 z2210526919753 aa8fb70bfad38ac46e7a231ea853dc8c z2210526920895 927b7d7303090252553a13e2a35ea96e z2210526921476 693b0f1c23a304ba720441495744ad0a z2210526922039 ff2e85667f60b7597b70312ff823b859 z2210526922350 8f0b0f5f4a0fc977e67024b4a6f5f6a8 z2210526923649 18c0f42d0eb107799e9662c4d8e028c4 z2210526923650 e2ee0a4353201b61cc5d2a0319268a56 z2210526924647 bf353b8dbda139bb53bc6f1b2409d8df z2210526925861 44f5880639928dad7bb3cb3db95b9b07 z2210526926137 0fd6cc627487353dc9c6e3de4a42cf5b z2210526929697 69c37250d3e19bf944e2f712ec45b51e z2210526930675 05c9c77014fa4dd907f36f874c658d63 z2210526930810 87c0159bbcd05a55f6931819abc8a046 z2210526931575 a1c9f527d6b567a80235ebd7f265ba06 z2210526933119 2798e82843c0c67755e30366ed55383c z2210526934015 a0695822ec7ce0df14e7aaa1d6c0fe20 z2210526934096 c4db9bfe92ca2dd293bc2a32df8a3d29 z2210526934097 d3aab3375b0f93cb0968705647067131 z2210526934098 0b957210efc2c39ba783627f765a93cb z2210526934332 d3fc7d3afa35edb04fed327b15a80b21 z2210526934334 0d5dc360228144eabe26e7da5aa346b8 z2210526935022 9c6f2f8293bf989b2855d18229fdc5ea z2210526936107 e139d412e014a03b819c8e8292c53626 z2210526938218 a654958bf43fd161d9042f755c0fb6fb

Đánh giá Module đồng SFP 100 Mbps to RJ45 mã YT-SFP-T
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module đồng SFP 100 Mbps to RJ45 mã YT-SFP-T

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166