Module đồng SFP 10Gbps to RJ45 mã YT-SFP+-T

Module SFP quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh

1,350,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Module đồng SFP 10 Gbps to RJ45 mã YT-SFP+-T

Giới thiệu sản phẩm

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 2 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 120Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 2 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module đồng SFP 10 Gbps to RJ45 mã YT-SFP+-T

1. 10Gbps SFT-T copper 30m

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 30m
  2. Cổng kết nối quang: RJ45
  3. Loại tín hiệu: RJ45
  4. Tốc độ truyền dữ liệu: 10 Gbps
  5. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  6. Nguồn điện: 3.3V
  7. Giao diện kết nối đồng RJ45
  8. Hỗ trợ Hot Pluggable
  9. Nhiệt độ hoạt động của module đồng

Chuẩn: 0~+70°C

Công nghiệp:-40~+85 °C

  1. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
  2. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:

  1. Các Router và Switches ATM
  2. Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch
  3. Các ứng dụng Fast Ethernet

z2210527857980 8d1819356cccafb316d8a0bcc0cf05cb z2210527858306 a1ec288d4c31ba528589e5dad455036d z2210527859114 ad72ff699d0503a454f3fbdcf87f6c6a z2210527860611 8f051047107ab926b4356fbb52521cf1 z2210527860679 ad613c87df8292b8056c2249a2198735 z2210527863231 edfe387f826dbef22fd1d24a48a1dda5 z2210527864895 c3f11dd4de2283de547f32c25e474f32 z2210527864992 96876a9ac7db20a412673522a3586a30 z2210527865113 7743f9fb2650fc41440dad8af16df8c0 z2210527865985 9e8bbd7ea353df0dcc913e9b722de28f z2210527868763 c9d9f162ea15fafd320d047da123fc00 z2210527869085 69eba9f1610333eb0814dde9acbd89c5 z2210527869221 5aa07ff46b4ff58350193af935ab5372 z2210527870478 a8a8c7969c7d53d8b8abb706086599ba z2210527872801 1450ba68bcccfcd7824d9b064391ca75 z2210527872803 4172c6e785e812f9038618bdf30d3702 z2210527872811 8b3df79fc6cabc4f082a419a6f8141e7 z2210527872925 f3cc688f538bb3e08d1262b896cfb34d z2210527873207 67876c2d0eeac0d04cb407ee24acb798 z2210527876044 823d6dd7ac238a07795a1d407755e2e4 z2210527876050 11b4a61224503b46a4ac06f30eb8cbe1 z2210527877079 07a862ca7e914c01cab3650a630ebbba z2210527878122 22e71821a6117469c81c06c8e16ea5c4 z2210527878126 6a042e2fe71db833f4e64e67e4b2471b z2210527878622 eab2682d9ef07f5e21d75b0fa9efaf92 z2210527878792 9145119d4b4cd9808a75417833c51e93 z2210527883074 506c1efa003c44db3fc3219df7142870 z2210527883167 23f10555c1bda602ec58cc3c8851de72 z2210527883496 1a2e3e849632125c3920a0bdfd6c0f7b z2210527888655 50a0f9f8cdc2164e94b88fe844dab59e

Đánh giá Module đồng SFP 10Gbps to RJ45 mã YT-SFP+-T
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module đồng SFP 10Gbps to RJ45 mã YT-SFP+-T

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166