Dây nhảy quang ST/UPC-ST/UPC, Multimode OM4 50/125 Duplex hiệu TCNET

Dây nhảy quang Fiber PatchCord sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

84,000 

(Chưa bao gồm VAT)

[devvn_quickbuy]

Dây Nhảy Quang Multimode OM4 là một sản phẩm chất lượng cao được sử dụng trong các hệ thống mạng quang. Với công nghệ tiên tiến, dây nhảy này có khả năng truyền tải tín hiệu quang cao và ổn định, giúp tăng cường hiệu suất và độ tin cậy của mạng. Dây nhảy quang OM4 được thiết kế với độ dài linh hoạt và độ bền cao, giúp dễ dàng kết nối các thiết bị mạng với nhau. Sản phẩm này cũng được đánh giá cao về khả năng chống nhiễu và chịu được môi trường làm việc khắc nghiệt. Dây Nhảy Quang Multimode OM4 là lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống mạng quang đòi hỏi hiệu suất và độ tin cậy cao.
Dây nhảy quang ST/UPC-ST/UPC, Multimode OM4 50/125 Duplex hiệu TCNETSản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vnSản xuất dây nhảy quang Fiber PatchCord theo yêu cầu số mét , yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt NamDây nhảy quang ST/UPC-ST/UPC, Multimode OM4 50/125 Duplex hiệu TCNETDây nhảy quang ST/PC to ST/PC PATCHCORD Multi-mode là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. Sản phẩm là nơi tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị, thiết bị sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.Thông Tin : Dây nhảy quang ST/UPC-ST/UPC, Multimode OM4 50/125 Duplex hiệu TCNETDây nhảy quang là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single mode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn PC/UPC/APC. www.mangthanhcong.vn chuyên sản xuất và phân phối các sản phẩm dây nhảy quang các loại, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra chất lượng về độ bền chắc, độ ổn định với chất lượng hoàn toàn đảm bảo đáp ứng tốt mọi nhu cầu sử dụng.Đặc điểm kỹ thuật:Đầu nối phải: ST/PC, loại sợi tùy chọn Multimode OM4 , MM 50/125, MM 62.5/125umĐầu nối trái: ST/PC, sợi Multimode OM4 , MM 50/125, MM 62.5/125umChiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.– Số lần kết nối: 1000 lần– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>55 dB; APC >60 dB9093 sfp3333fu2mk blueoptics duplex fiber patch cord st st multi mode om4 2 meter

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang ST/UPC-ST/UPC, Multimode OM4 50/125 Duplex hiệu TCNET”

0914453166