Dây nhảy quang LC/APC-LC/APC, Singlemode 9/125 Simplex hiệu TCNET

Dây nhảy quang Fiber PatchCord sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

30,000 

(Chưa bao gồm VAT)

[devvn_quickbuy]

Dây Nhảy Quang SM Simplex là một loại dây cáp quang được sử dụng để truyền tải tín hiệu quang học trong mạng viễn thông. Dây nhảy cáp quang được thiết kế đơn giản với một sợi quang SM (Single Mode) để đảm bảo truyền tải tín hiệu một chiều và giảm thiểu sự suy hao tín hiệu. Dây Nhảy Quang SM Simplex thường được sử dụng trong các ứng dụng như mạng LAN, mạng MAN và mạng WAN. Với khả năng truyền tải tín hiệu quang ổn định và độ tin cậy cao, dây này là lựa chọn lý tưởng cho việc kết nối các thiết bị mạng và truyền tải dữ liệu nhanh chóng và hiệu quả.

Các sản phẩm liên quan:

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang LC/APC-LC/APC, Singlemode 9/125 Simplex hiệu TCNET”

0914453166