Dây nhảy quang LC/UPC-ST/UPC, Singlemode 9/125 Duplex hiệu TCNET

Giá gốc là: 58,000 ₫.Giá hiện tại là: 52,000 ₫.

Dây nhảy quang Fiber PatchCord sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

còn 5000 hàng

Dây nhảy quang LC/UPC-ST/UPC, Singlemode 9/125 Duplex hiệu TCNET

Giá gốc là: 58,000 ₫.Giá hiện tại là: 52,000 ₫.