Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode SC/APC To LC/UPC hiệu TCNET

Dây nhảy quang Fiber PatchCord sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

[devvn_quickbuy]

Dây Nhảy Quang Bó Indoor là một sản phẩm thể thao giúp tăng cường sức khỏe và rèn luyện cơ thể. Với chất liệu nhựa cao cấp và độ bền cao, dây nhảy này đảm bảo an toàn và đáng tin cậy cho người sử dụng. Thiết kế quang bó giúp tăng thêm sự thú vị và hấp dẫn trong quá trình tập luyện. Dây nhảy quang bó indoor phù hợp cho cả trẻ em và người lớn, giúp cải thiện sự linh hoạt, sự nhạy bén và tăng cường sức mạnh cơ bắp. Sản phẩm này là lựa chọn tuyệt vời để tập thể dục tại nhà hoặc trong phòng tập gym.
Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode SC/APC To LC/UPC hiệu TCNETSản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vnSản xuất dây nhảy quang Fiber PatchCord theo yêu cầu số mét , yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt NamDây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode SC/APC To LC/UPC hiệu TCNETMô tả Sản phẩm : Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode SC/APC To LC/UPC hiệu TCNETCáp nhảy quang SC/APC-LC/UPC thường được chia thành ba loại đầu nối LC/APC , theo các màu khác nhau được chia thành SM, MM và 10G MM. Các lõi sợi quang từ 4 đến 144.Cáp chuẩn LC/APC được cung cấp cho các ứng dụng khác nhau cho tất cả các nhu cầu mạng và thiết bị như mô-đun 100Gbps bao gồm dòng CFP, CFP2 và CFP4. Tất cả các cáp khai thác LC/APCcủa chúng tôi đều đáp ứng các tiêu chuẩn IEC 1754-7 và TIA / EIA 604-5. Trên thực tế, nó thuộc về một sản phẩm tùy chỉnh.Đặc trưng : Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode SC/APC To LC/UPC hiệu TCNET· Với tiêu chuẩn đầu nối SC/APC -LC/UPC 4 sợi và 24 sợi· Có sẵn trong OS1 / 2, OM2, OM3 và OM4· Có sẵn trong FC, LC, SC, ST, MU và MTP· Loại đánh bóng giao diện có PC, UPC và APC· Hỗ trợ sử dụng để gắn trực tiếp vào bộ thu phát 40 / 100G· 100% được kiểm tra tại nhà máy, với kết quả kiểm tra được bao gồm cho mỗi lần lắp ráp· Các tùy chọn phân cực là kiểu TIA A, B hoặc C (Phương pháp B là tiêu chuẩn)· Để chuyển đổi từ các cụm đường trục trục sang hệ thống giá đỡ sợi quang· Các đầu nối rời rạc được xử lý nhiệt và sử dụng ống và ống bọc sứ· Các sợi ra quạt từ các đầu nối MPO / MTP thành từng đơn lẻ hoặc song công· Được sử dụng kết hợp với khung (Zero-U) hoặc bảng 1RU Flush Mount, và kết nối trực tiếp với thiết bị SAN· Tùy chỉnh về độ dài, so le, loại đầu nối, kiểu đột phá, số lượng sợi và ghi nhãnz2459490447457 e08eac511d880a730ac0ff5c191cf500 z2459490449589 d71eccdbbed19bd2f922b0da1a6be050 z2459490454582 fd7913dd5996e1b8e06b53a8dea4d1a8 z2459490459212 4f376dd03dc456f5566e1653839424e6 z2459490465171 d6a4eead87cb976ea24250c3bb5b7f6e z2459490468412 6bc91369fe74ae9305a69afcc5020cc5

Các sản phẩm liên quan:

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode SC/APC To LC/UPC hiệu TCNET”

0914453166