Dây Nhảy Quang Singlemode Dạng Bó 4FO SC/UPC-SC/UPC Fanout Phi 2.0mm

Dây nhảy quang Fiber PatchCord sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Dây Nhảy Quang Singlemode Dạng Bó 4FO SC/UPC-SC/UPC Fanout Phi 2.0mm hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất dây nhảy quang Fiber PatchCord theo yêu cầu số mét , yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt Nam

Dây Nhảy Quang Singlemode Dạng Bó 4FO SC/UPC-SC/UPC Fanout Phi 2.0mm hiệu TCNET

– Tiêu chuẩn sợi quang: SM G.652D

– Cấu trúc: Dạng bó 4 Cores, nhiều sợi

– Đường kính lớp vỏ ngoài: 8mm

– Đường kính Fanout: 2.0mm

– Chiều dài Fanout: Theo yêu cầu từ 30cm ->100cm

– Suy hao chèn (IL): <0.3dB

– Suy hao phản xạ (RL): >55dB

z2966405043310 9a35b1e446598fda844223953121f00a z2966405051670 0dc4a5e13efa1f6ddb1caa94991c5328 z2966405055003 59d9a64637890bfec64374046eb945b8 z2966405063535 6830092bfa737876d816c4a877af88b8 z2966405065178 8d20a900c749c2d4051cc1d7008902b7 z2966405074423 48734dc9595d8ed61fb398735e1f4c2b z2966405076383 11f2d7a457ab8e2f2e1b5e7719cd6959 z2966405078608 38e419c8488e1811fdaf86da7c844ef2 z2966405091919 cb37bbdfe4a1abf1ab449ce030de68f4 z2966405092030 d2a4edfe7203d4358f204dfd80a099b4 z2966405099779 b417e405dab036aa8c131ec5b7726d91 z2966405102654 741e81313c4e3ac7562e51822f2b66b2 z2966405105258 acd72731b37dd103452813eebcc04c50

Các sản phẩm liên quan:

2 đánh giá cho Dây Nhảy Quang Singlemode Dạng Bó 4FO SC/UPC-SC/UPC Fanout Phi 2.0mm
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Dây Nhảy Quang Singlemode Dạng Bó 4FO SC/UPC-SC/UPC Fanout Phi 2.0mm
  1. Lý Minh Quân Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đến nhanh hơn mong đợi, chất lượng rất tốt. Người bán hỗ trợ tốt, sẽ ủng hộ tiếp.

  2. Phan Thanh Huyền Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Chờ dùng thử sẽ có đánh giá.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166