Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Multimode MPO/MTP To LC/PC OM3 hiệu TCNET

5.0 (1 đánh giá) 420 đã bán

Dây nhảy quang Fiber PatchCord sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

Mua ngay Đặt hàng nhanh
0914453166