Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 20km mã YT-8112SB-20B

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

500,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 20km mã YT-8112SB-20B

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8112SB-20B là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8112SB-20B có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 2 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 1 sợi quang ) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8112SB-20B tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8112SB-20B không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 20 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu B tương ứng với bộ phát 1550nm đến bộ thu 1310nm)

4.Kết nối cổng mạng: 2 cổng RJ45

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2125554113835 82f4e9c6122f19bcd750a6e487dee129 1 z2125554108323 21437f84cad583e7f9a43935d0118582 1 z2125554108322 b81a35873cba1755469f1ed7089d028a 1 z2125554114305 55cab86eb6d094e79d9dab610c54a526 z2125554100519 693594053bfc8648731384d57f9352c9 z2125554101558 4cc2a39683bfe6bf0b7da1c54da9c270 z2125554114306 0cc5d164a73b8c522afd2e75e285dd08 z2125554101759 7b05ee5a216c6a470b135fc3b44f3ff0

5 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 20km mã YT-8112SB-20B
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn B 20km mã YT-8112SB-20B
  1. Lê Thị Hương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua sắm ở đây là trải nghiệm tuyệt vời, sản phẩm đúng như quảng cáo, giao hàng nhanh.

  2. Phạm Hải Long Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Đóng gói cẩn thận

  3. Trần Văn Nam Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng cực kỳ nhanh, sản phẩm đẹp và chất lượng. Đóng gói chắc chắn, người bán tư vấn nhiệt tình.

  4. Lê Thị Thanh Huyền Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả của shop, đóng gói chắc chắn, thời gian vận chuyển nhanh

  5. Lý Hồng Phong Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng tốt, đáp ứng kỳ vọng. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng, người bán thân thiện.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166