Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-8110G-SFP-AS

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

320,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Fast Ethernet , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-8110G-SFP-AS

Giới thiệu sản phẩm

Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet sang Quang SFP Slot YT-8110G-SFP-AS là bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet (10/100/1000M) sang quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode hoặc Multi- Mode. MODEL YT-8110G-SFP-AS có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL YT-8110G-SFP-AS tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110G-SFP-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTH, Giagabit Ethernet.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Mbps Giagabit Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang:từ 550M đến 120 Km

3 . Sử dụng SFP quang ( cổng để gắn Module quang) để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100/1000 Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SFP

6 . Bước sóng quang: 1310/1550nm; 850nm; 1490nm.

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode) hoặc Multi-Mode ( Đa mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

 

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A Rack Mount classic 14Slot.

z2144895589569 e5f7a95b65150f88f3c64bb13b40568f z2144895592556 da284d0688bdbed139a9f139b0b37538 z2144895593463 44532a1e0f1a203847423ac75a0f89cc z2144895594693 b3a72b9457ddb0c6e18a92e98d185eb4 z2144895597122 0e7ed6feafac4b5eb6632b2a2b3ce80c z2144895597935 970bacf37ead4a3ce608c143b28ead43 z2144895597939 8188733d85efbf1bdc4cfd624db91fb5 z2144895599810 3c246d3fa525b558b7909f9d7d6c41c5 z2144895600113 b4fb86e337a3dbdea0a24db4bc8b2ee4 z2144895602699 a541d6a36d9885b102b093913fd3bbfd z2144895587806 34e8a38acac8027d59a8dcc2317d77f4 z2144895586276 773577e56cddba4e9524f06e16331684 z2144895585519 557e7dadbebb9662f620597669896385

2 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-8110G-SFP-AS
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet , 1 cổng Slot SFP quang mã YT-8110G-SFP-AS
  1. Trịnh Thị Lan Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

  2. Bùi Ngọc Quỳnh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả của shop, đóng gói chắc chắn, thời gian vận chuyển nhanh

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166