Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet , 2 cổng Slot SFP quang mã YT-8110G-24-SFP-AS

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet , 2 cổng Slot SFP quang mã YT-8110G-24-SFP-AS

Giới thiệu sản phẩm

Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet sang Quang SFP Slot YT-8110G-24-SFP-AS là bộ chuyển đổi 4 cổng Gigabit Ethernet (10/100/1000M) sang 2 cổng quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode hoặc Multi- Mode. MODEL YT-8110G-24-SFP-AS có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 4 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 2 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL YT-8110G-24-SFP-AS tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110G-24-SFP-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTH, Giagabit Ethernet.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100/1000 Mbps Giagabit Ethernet
  2. Khoảng cách truyền cáp quang:từ 550M đến 120 Km

3 . Sử dụng SFP quang ( cổng để gắn Module quang) để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 4 cổng RJ45 ( 10/100/1000 Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: 2 cổng SFP

6 . Bước sóng quang: 1310/1550nm; 850nm; 1490nm.

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode) hoặc Multi-Mode ( Đa mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  4. Sử dụng nguồn 5V DC
  5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A Rack Mount classic 14Slot.

z2144902063181 666cd74e362d773d34e5ff77d5b64701 z2144902066867 07ab5a8020a5cef99f0532f9e2919047 z2144902063731 a3bcb439bde4b5f9b1642be0b94dacd5 z2144902067123 57b3b92ec6bb2004b0ae267a0ac8ba96 z2144902067124 d5b45714aeaa27fe81cfc8367a36e1bf z2144902065205 96c1bfa06c5f2d6467f3b8ea3f70ca88 z2144902064694 4abdab3e8e0c35b65b46538bd140e3ac z2144902063810 aef3cefae85622b99c048cc377669312 z2144902060695 2e1e4a9e666664d84dda193fa13277f4 z2144902059776 357e2bc2e11864890ae0187a79cd6474 z2144902060960 da1fa8815bf984576739378e13218053 z2144902063094 872b98db30145b09ab85c7e421fbe95b z2144902063313 ff820cd47f446619f972e7c22b7c25e6 z2144902066698 2191b7961df1bb5d3c9b10819c785d4f

4 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet , 2 cổng Slot SFP quang mã YT-8110G-24-SFP-AS
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet , 2 cổng Slot SFP quang mã YT-8110G-24-SFP-AS
  1. Phạm Hải Long Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng siêu tốc, sản phẩm chất lượng như quảng cáo. Bao bì đẹp và bảo vệ sản phẩm tốt.

  2. Trần Thị Thùy Linh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng cực kỳ nhanh, sản phẩm đẹp và chất lượng. Đóng gói chắc chắn, người bán tư vấn nhiệt tình.

  3. Hồ Quang Hiếu Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả của shop, đóng gói chắc chắn, thời gian vận chuyển nhanh

  4. Trịnh Thị Lan Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng siêu tốc, sản phẩm chất lượng như quảng cáo. Bao bì đẹp và bảo vệ sản phẩm tốt.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166