Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET

Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất bộ chia quang Mini, Bộ chia quang Catssette ABS 2.0 – 3.0, Bộ chia quang Box , Bộ chia Gắn Rack … tại Việt Nam

Giới Thiệu : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET

Bộ chia quang hay ghép quang được sử dụng để phân tách hoặc kết hợp các tín hiệu quang trong nhiều hệ thống mạng quang khác nhau. Các ứng dụng của thiết bị này được sử dụng để kiểm tra định lượng hệ thống, đường cáp quang được chia nhỏ cho người sử dụng, tạo sãn các đường quang để thay thế trong trường hợp xấu, phân tách tia laser
Tính năng và lợi ích : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET

1. Suy hao dư thấp

2. Độ định hướng cao.

3. Kích thước nhỏ gọn.

4. Ổn định với các điều kiện môi trường – Độ chính xác cao.

5. Có thể lựa chọn Single-Mode hoặc Multi-Mode

6. Các đầu nối đa dạng như SC, ST, FC, LC…

7. Vào 1 core ra 8 core chuẩn LC/UPC mini , singlemode

Ứng dụng : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET

1. Phương tiện truyền thông quang.

2. Hệ thống truyền hình quang.

3. Hệ thống CATV.

4. Bộ cảm biến quang.

5. Bộ khuyếch đại quang.

6. Bộ điều phối quang.

7. Test cáp quang

z2960130752778 1c1a8cbf32c09c3c052bbd4ffcfc33ee z2960130764715 52a762e344f15463ceef758c5878f360 z2960130772423 fb6c24081a20247a7f1ba3cee2368f76 z2960130775143 cc307cf5b6890e6c3759e1f794f2882c z2960130783289 75da16fcf3290e64f3df0822aded73bb z2960130789424 412aa00a24b437495a8144f013190288

2 đánh giá cho Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET
  1. Trịnh Thị Lan Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, đúng mô tả. Dịch vụ khách hàng tốt, rất thân thiện và hỗ trợ.

  2. Đỗ Thị Hồng Nhung Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tuyệt vời, đúng như hình ảnh. Giao hàng nhanh, người bán rất hỗ trợ.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166