Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET

Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất bộ chia quang Mini, Bộ chia quang Catssette ABS 2.0 – 3.0, Bộ chia quang Box , Bộ chia Gắn Rack … tại Việt Nam

Giới Thiệu : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET

Bộ chia quang hay ghép quang được sử dụng để phân tách hoặc kết hợp các tín hiệu quang trong nhiều hệ thống mạng quang khác nhau. Các ứng dụng của thiết bị này được sử dụng để kiểm tra định lượng hệ thống, đường cáp quang được chia nhỏ cho người sử dụng, tạo sãn các đường quang để thay thế trong trường hợp xấu, phân tách tia laser
Tính năng và lợi ích : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET

1. Suy hao dư thấp

2. Độ định hướng cao.

3. Kích thước nhỏ gọn.

4. Ổn định với các điều kiện môi trường – Độ chính xác cao.

5. Có thể lựa chọn Single-Mode hoặc Multi-Mode

6. Các đầu nối đa dạng như SC, ST, FC, LC…

7. Vào 1 core ra 4 core chuẩn SC/APC mini , singlemode

Ứng dụng : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET

1. Phương tiện truyền thông quang.

2. Hệ thống truyền hình quang.

3. Hệ thống CATV.

4. Bộ cảm biến quang.

5. Bộ khuyếch đại quang.

6. Bộ điều phối quang.

7. Test cáp quang

z2960124609822 adca666b39a695af99dab3eb334e9dfa z2960124611219 7a89867d6b1ca786a232756291feb2a2 z2960124615828 14bb7781bfbeefaa1f85123a67797fba z2960124621071 8090291c53fd9391cb8a78a3a2cdb9d2 z2960124626734 72e711ed447049f65df9b7cbbd830c73 z2960124634010 9fcd36164c97499f8c926e3340040f69

4 đánh giá cho Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/UPC Duplex hiệu TCNET
  1. Trần Thị Mai Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua sắm ở đây là trải nghiệm tuyệt vời, sản phẩm đúng như quảng cáo, giao hàng nhanh.

  2. Phạm Hải Long Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tuyệt vời, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ càng.

  3. Hoàng Thị Thu Hà Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với cả sản phẩm và dịch vụ. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, người bán tư vấn tốt.

  4. Trịnh Thị Lan Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng cực kỳ nhanh, sản phẩm đẹp và chất lượng. Đóng gói chắc chắn, người bán tư vấn nhiệt tình.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166