Module SFP 40Gbps 2 sợi 1270~1330nm 10km mã YT-QSFP+ -LR4

Module SFP quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

5,500,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Module SFP 40Gbps 2 sợi 1270~1330nm 10km mã YT-QSFP+ -LR4

Giới thiệu sản phẩm

Module quang 40Gbps SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 10km với cáp single mode (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module SFP 40Gbps 2 sợi 1270~1330nm 10km mã YT-QSFP+ -LR4

1. 40G SFP SM DDM Dual Fiber 1310nm FP SM 10KM LC with DDM

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 10KM singlemode
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: 1270~1330nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 40 Gbps Single fiber SFP
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0~+70°C,
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single LC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

012336299b 013353300b 014051241b 014132240b 014322301b

5 đánh giá cho Module SFP 40Gbps 2 sợi 1270~1330nm 10km mã YT-QSFP+ -LR4
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module SFP 40Gbps 2 sợi 1270~1330nm 10km mã YT-QSFP+ -LR4
  1. Bùi Thanh Hương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tốt và giống mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ, dịch vụ khách hàng xuất sắc.

  2. Phan Thị Ngọc Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng tốt, đáp ứng kỳ vọng. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng, người bán thân thiện.

  3. Phạm Hải Long Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đến nhanh hơn mong đợi, chất lượng rất tốt. Người bán hỗ trợ tốt, sẽ ủng hộ tiếp.

  4. Bùi Thanh Hương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua sắm ở đây là trải nghiệm tuyệt vời, sản phẩm đúng như quảng cáo, giao hàng nhanh.

  5. Ngô Đức Thành Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Đóng gói cẩn thận

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166