Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 10km 1330/1270nm mã YT-XFP+-BD-10L

Module XFP+ 10G quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

680,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 10km 1330/1270nm mã YT-XFP+-BD-10L

Giới thiệu sản phẩm

Module quang XFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 10Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang XFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 10km 1330/1270nm mã YT-XFP+-BD-10L

1. 10G XFP+ SM Tx1330/Rx1270 FP 10 KM LC

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 10 km LC
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: TX: 1330nm ; RX :1270 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps Single fiber XFP+
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single Fiber LC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2230866004100 289e6b4f28952e1f5d343fe44e1664f1 z2230866005434 527386646854a87a608bddaed7cb6d19 z2230866005443 d696a5d274190714d67f50b8b1eecce2 z2230866007946 3be8aaee54cae2844aa5ad736ff4dd52 z2230866009925 b5c50ffdf856fa8c5cb2b2f6f50d42e6 z2230866012111 8fc41f4fadf93079d978627540696205 z2230866012215 c2ea236b4d3764e2e2db976fd26a10d3 z2230866014334 f68b63c5d36bec9922e9585902d876d5 z2230866015889 3eda56b2609b5ca3dffdc414f8008fd5 z2230866016795 e7ae0fcf02cd31b2fb2b89e81083ff31 z2230866017665 52e15cafdce47aefb0a2aa46f5086b73 z2230866018263 0668693c819aa7a78f9d02bff22afbd1 z2230866018735 5629a108ca4c8e9eb7ee9af7370eb962 z2230866018736 6f4b121ae62bbd0c117ae58b10bcb5b5 z2230866020856 bfcf51f2c60436cd6e7ba555cb6198f9 z2230866023352 9d3b0a7a7829650ceea25b74c51b307f z2230866023355 9705dba588256529e5a712534d11e771 z2230866024118 fe2173eda984409b4aceeda7c94fcb41 z2230866025957 158440cd337ca01c0e71c10ce3d9947a z2230866027016 9a7b47c037a12e50a9e9fc8fd9e47944 z2230866028048 9205ed87e1203a13416548d99d44e670 z2230866028056 d46e3e50eb0a60373a9bf7be1c28624c z2230866028849 5746769c355f42fb23c1acb5254a437b z2230866030065 3aeb27febcc71c44d108ffe300845e4e z2230866033219 abe6aa91ca67ab7c168f490cdece6b8e z2230866033826 399d068ecf1a267b6fd86820de1674cd z2230866033832 47ea483631356137bdd2fe7a5242577d z2230866034006 1e9fb8ec6d12267f46b8904ea8b915d2km

4 đánh giá cho Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 10km 1330/1270nm mã YT-XFP+-BD-10L
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 10km 1330/1270nm mã YT-XFP+-BD-10L
  1. Phan Đức Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với cả sản phẩm và dịch vụ. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, người bán tư vấn tốt.

  2. Bùi Ngọc Quỳnh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tốt và giống mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ, dịch vụ khách hàng xuất sắc.

  3. Trần Văn Nam Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất ấn tượng với tốc độ giao hàng và chất lượng sản phẩm. Người bán thân thiện và hỗ trợ tốt.

  4. Hồ Ngọc Bảo Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, giao hàng nhanh, người bán rất nhiệt tình và hữu ích.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166