Module quang SFP AOC 100G multimode mã WT-QSFP28-AOC

5.0 (5 đánh giá) 240 đã bán

Module SFP quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

Mua ngay Đặt hàng nhanh
0914453166