Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 40km 1270/1330nm mã YT-SFP+-BU-40LD

Module SFP+ 10G quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

580,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 40km 1270/1330nm mã YT-SFP+-BU-40LD

Giới thiệu sản phẩm

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 40Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 40km 1270/1330nm mã YT-SFP+-BU-40LD

1. 10G SFP+ SM Tx1270/Rx1330 FP 40 KM LC

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 40 km LC
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: TX: 1270nm ; RX :1330 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps Single fiber SFP+
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single Fiber LC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2230846988731 41cc3c5fb42bd2255a98b1c49a2aeb7c 1 z2230846990988 01950e0dad22c9e7b61c5c28695fd2d2 z2230846991822 22a6bb8456d81b8b1170b673ce27f10f 1 z2230846991917 afbb0458603c477762e97cc3170d2cc5 1 z2230846992832 1b35d2eac39c3e544e4b20bb22515cb3 1 z2230846993201 fb2eff6c3e20b1ab717d54fd99831af2 z2230846994505 606941499cb03260eabfc491000df644 1 z2230846995225 d85e4c1f8f417a627555ec99e446bf81 z2230846995445 1938ede32565d3c06f8d12db150fdca8 z2230846995535 dee0b6fe576a39fc85c373e7f7370d7a 1 z2230846996029 1b36740a0d597443bd5fbb7e40c30577 1 z2230846996453 fce9a7d9f62a7f4c1320d11cca2700b6 1 z2230846996756 7bff481d097a44f11abf5872bcf871c0 z2230846997805 f8a5227ba27962e6812b50cf382cd803 1 z2230846999034 f7ba8640b6e980c05eeb83171f0fa476 1 z2230846999785 d98006d9f8d88ca7a38b8f1f1f2d8bb4 1 z2230846999856 d4506bc2623c0510e2f93675c71b19ff 1 z2230847000237 d78c0dc720d59ad5c97a96134395a779 1 z2230847000499 1a03819428730cc14824569a5781ff7e 1 z2230847000583 09eb1eedd132d3bfdd76c2a6d4c1a602 1 z2230847000846 0992583490418de53b01742e5ebf0ff4 1 z2230847001018 00f632e5e67862836f58aedd08de1f30 z2230847001840 b4cf198481b61d70367d9056a6423e32 1 z2230847002596 c51c835ba41ddec6beb071ee8585e454 1 z2230847002975 5e2b708571e5393352f204495d8c86b0 1 z2230847003363 4c8eb0936db67323f6776016f6031e34 1 z2230847004778 d64816519ffef67ae46b6e65af9ec9c9 1 z2230847005864 c9405c057562904558d4da457e4e7b2c 1 z2230847007209 5c09ece0b37902ecdeb4dca4000e3e1f 1 z2230847009744 e0b1b1b48a4c0378ea6a46bf2229c581 1 z2230847009745 02be4043c5c7c625e63eb8accb136712 1 z2230847011072 bbabaf98d363f99b048dd123cbd4f5ed 1 z2230847011075 07c29374d934b449814a12eb0d1d5b22 1

4 đánh giá cho Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 40km 1270/1330nm mã YT-SFP+-BU-40LD
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 40km 1270/1330nm mã YT-SFP+-BU-40LD
  1. Đặng Thị Thảo Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Chờ dùng thử sẽ có đánh giá.

  2. Phan Thị Quỳnh Anh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng trong vòng 24h, không thể tin được! Sản phẩm sử dụng tốt, rất đáng đồng tiền.

  3. Đỗ Thị Hồng Nhung Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, giao hàng nhanh, người bán rất nhiệt tình và hữu ích.

  4. Trần Thị Mai Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đến nhanh hơn mong đợi, chất lượng rất tốt. Người bán hỗ trợ tốt, sẽ ủng hộ tiếp.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166