Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 80km chuẩn A 1490/1550nm DDM mã BT-OC24-80A

650,000 

Module quang điện phân phối thương hiệu B&TON

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 80km chuẩn A 1490/1550nm DDM mã BT-OC24-80A

650,000