Máy đo công suất quang OPM + VFL soi lỗi quang Joinwit chính hãng mã JW3223

Máy đo công suất quang OPM + VFL mã JW3223 thương hiệu Joinwit

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

1,700,000 

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Máy đo công suất quang OPM + VFL soi lỗi quang Joinwit chính hãng mã JW3223

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Nhập khẩu và phân phối dụng cụ thi công quang,Máy hàn cáp quang Eloik, Dao cắt sợi quang, Bút soi lỗi sợi quang, Kìm tuốt sợi quang – Kìm tuốt vỏ cáp quang, Máy đo công suất quang – OTDR – Suy hao quang – Điểm đứt sợi quang… Các thương hiệu nổi tiếng đã khẳng định trong hệ thống viễn thông GT, Eloik , Sumitomo, Fujikura

Giới thiệu : Máy đo công suất quang OPM + VFL soi lỗi quang Joinwit chính hãng mã JW3223

Máy đo công suất JW3223 và VFL được tích hợp trong một thiết bị, máy đo này cho phép thực hiện cả phép đo công suất / suy hao quang và theo dõi lỗi sợi quang một cách trực quan. Máy đo công suất JW3223 VFL là một máy đo lý tưởng được sử dụng trong các mạng FTTx và nối cơ học nhanh chóng. Cổng quang: FC, SC có thể hoán đổi hỗ trợ nhiều đầu nối quang khác nhau. Ứng dụng Bảo trì trong Bảo trì Viễn thông Kiểm tra phòng thí nghiệm cáp quang CATV phép đo sợi quang khác máy được thiết kế đo thu công suất quang và tích hợp chức năng phát laser (phát ánh sáng đỏ). Cổng đo thu suy hao công suất quang và cổng phát ánh sáng đỏ có thể được sử dụng đồng thời. JW3223 có 6 bước sóng hiệu chuẩn 850nm,1300nm,1310nm,1490nm, 1550nm, 1625nm đo công suất quang,phát ánh sáng đỏ sử dụng bước sóng 650nm nhìn thấy laser màu đỏ nguồn ánh sáng cung cấp đầu ra cho sợi single-mode hoặc sợi đa-mode.Kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ,xách tay và tiêu thụ điện năng thấp,Màn hình LCD cho phép đo dễ dàng hơn và nhanh hơn thuận tiện cho người kỹ thuật thi công cáp quang.Thương hiệu máy đo quang JOINWIT là thương hiệu được người tiêu dùng đánh giá hàng đầu về chất lượng và độ chính xác của sản phẩm.

Đặc điểm chính : Máy đo công suất quang OPM + VFL soi lỗi quang Joinwit chính hãng mã JW3223

  • Độ nhạy cao,phạm vi hoạt động lớn
  • Kết quả phép đo với độ chính xác cao
  • Thiết kế đầu đo phổ biến:FC/SC/ST giao diện, tiêu chuẩn FC, SC, bộ chuyển đổi giao diện
  • Thiết kế nhỏ gọn có vỏ cao su bảo vệ,chóng va đập khi bị rơi xuống,hạn chế thiệt hại cho máy
  • Màn hình LCD cho phép đo dễ dàng hơn và nhanh hơn
  • Tiêu thụ điện năng thấp
  • Tự động chức năng tắt máy tùy chọn
  • Tự động tắt chức năng đèn nền tùy chọn
  • Có thể điều chỉnh hiển thị đơn vị đo (dBm) hoặc (xW)
  • Người dùng có thể tự hiệu chuẩn giá trị
  • Chức năng tự động tắt máy có thể được thiết lập
  • Có thể thay thế đầu đo hoán đổi cho nhau cổng quang FC, SC tùy thuộc vào người sử dụng

Đặc điểm kỹ thuật : Máy đo công suất quang OPM + VFL soi lỗi quang Joinwit chính hãng mã JW3223

Mô hình Máy đo công suất quang OPM + VFL soi lỗi quang Joinwit chính hãng mã JW3223
Phạm vi đo lường dBm Loại A:-70 ~ + 10 ( Viễn thông sử dụng )
Phạm vi đo lường dBm Loại C:-50 ~ +26 ( cho đài phát thanh và truyền hình sử dụng)
Bước Sóng hoạt động 850nm, 1300nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm, 1625nm Tùy Chọn
Kiểu sợi quang 9/125um sợi SM hoặc sợi MM
Kết Nối quang học Loại FC, SC (ST LC tùy chọn)
Kiểu máy đo InGaAs
Công suất phát lớn nhất của laser ≥60mW
Độ Phân Giải màn hình dB
Độ chính xác < ± 3% (-10dBm, 22)
Bước sóng phát ánh sáng đỏ VFL 650nm
Công Suất đầu ra của VFL 1-5 MW/10/20/30/50MW tùy chọn
Nguồn điện cung cấp Pin 3 cái AA 4.5 V
Thời gian Pin hoạt động liên tục h ≥180 giờ
Nhiệt Độ làm việc -5~60℃
Nhiệt Độ bảo quản -10~60℃
Độ ẩm 0~85%
Kích thước 192*102*50 mm
Trọng lượng (g) 700g

 

Ứng dụng : Máy đo công suất quang OPM + VFL soi lỗi quang Joinwit chính hãng mã JW3223

  • Quản lý bảo vệ và triển khai mới hệ thống mạng cáp quang Gpon
  • Quản lý bảo vệ và triển khai mới hệ thống cáp quang FTTx
  • Quản lý bảo vệ và triển khai mới hệ thống quang mạng LAN/ WAN
  • Quản lý bảo vệ và triển khai mới hệ thống truyền hình CATV
  • Quản lý bảo vệ và triển khai mới hệ thống camera
  • z2594013830950 2a2d1fb141b8fd35d73e36d2c2091d7a z2594013836432 eb1042554dab2ec8028fcd767b18a10e z2594013839159 4418736b6698ea5d678714abf16e199a z2594013844062 183476abccbb9cd686d40291d3645eb8 z2594013847993 244d2c2197b05280bf4a00b2a73aabaf z2594013849799 54480a1e051c5b88da4102e104795e9c z2594013849832 6f88478ff13368a1a6788e2cb8992606 z2594013858814 f7ec808e81d590c72e3290882616bad8 z2594013864578 2156383c184e9dd32b32d24c256bc561 z2594013869416 52864a5a66300460c00451c513e6690c z2594013871379 a8a800176c4fc27c8874a44e3f40a544 z2594013878261 beb932e495f6115c9b9e9d7f836120c7 z2594013881548 0f090814b944f645d80f477a98899e91
1 đánh giá cho Máy đo công suất quang OPM + VFL soi lỗi quang Joinwit chính hãng mã JW3223
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Máy đo công suất quang OPM + VFL soi lỗi quang Joinwit chính hãng mã JW3223
  1. Đỗ Duy Khang Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Chờ dùng thử sẽ có đánh giá.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166