Máy đo công suất quang OPM mã TL-510 chính hãng hiệu TL

Máy đo công suất quang OPM thương hiệu TL

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

616,000 

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Máy đo công suất quang OPM mã TL-510 chính hãng hiệu TL

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Nhập khẩu và phân phối dụng cụ thi công quang,Máy hàn cáp quang Eloik, Dao cắt sợi quang, Bút soi lỗi sợi quang, Kìm tuốt sợi quang – Kìm tuốt vỏ cáp quang, Máy đo công suất quang – OTDR – Suy hao quang – Điểm đứt sợi quang… Các thương hiệu nổi tiếng đã khẳng định trong hệ thống viễn thông GT, Eloik , Sumitomo, Fujikura

Giới thiệu : Máy đo công suất quang OPM mã TL-510 chính hãng hiệu TL

Máy đo công suất quang OPM mã TL-510 chính hãng hiệu TL còn được gọi là đồng hồ đo công suất quang GPON,máy được thiết kế đo thu công suất quang .Cổng đo thu suy hao công suất quang và cổng phát ánh sáng đỏ có thể được sử dụng đồng thời,cũng có thể được sử dụng độc lập.TL-510 có 6 bước sóng hiệu chuẩn 850nm,1300nm,1310nm,1490nm, 1550nm, 1625nm đo công suất quang.Kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ,xách tay và tiêu thụ điện năng thấp,Màn hình LCD cho phép đo dễ dàng hơn và nhanh hơn thuận tiện cho người kỹ thuật thi công cáp quang.

Đặc điểm : Máy đo công suất quang OPM mã TL-510 chính hãng hiệu TL

  • Thiết kế đầu đo phổ biến:FC/SC/ST giao diện, tiêu chuẩn FC, SC, bộ chuyển đổi giao diện
  • Thiết kế nhỏ gọn có vỏ cao su bảo vệ,chóng va đập khi bị rơi xuống,hạn chế thiệt hại cho máy
  • Màn hình LCD cho phép đo dễ dàng hơn và nhanh hơn
  • Tiêu thụ điện năng thấp
  • Tự động chức năng tắt máy tùy chọn
  • Tự động tắt chức năng đèn nền tùy chọn
  • Có thể điều chỉnh hiển thị đơn vị đo (dBm) hoặc (xW)
  • Người dùng có thể tự hiệu chuẩn giá trị
  • Chức năng tự động tắt máy có thể được thiết lập
  • Có thể thay thế đầu đo hoán đổi cho nhau cổng quang FC, SC tùy thuộc vào người sử dụng

Ứng dụng : Máy đo công suất quang OPM mã TL-510 chính hãng hiệu TL

  • Quản lý bảo vệ hệ thống mạng cáp quang Gpon
  • Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang FTTx
  • Quản lý bảo vệ hệ thống quang mạng LAN/ WAN
  • Quản lý bảo vệ hệ thống truyền hình CATV
  • Quản lý bảo vệ hệ thống camera
    MÔ HÌNH Máy đo công suất quang OPM mã TL-510 chính hãng hiệu TL
    Phạm vi đo lường dBm Loại A:-70 ~ + 10 ( cho viễn thông sử dụng)
    Phạm vi đo lường dBm Loại C:-50 ~ +26 ( cho đài phát thanh và truyền hình sử dụng)
    Bước Sóng hoạt động 850nm, 1300nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm, 1625nm Tùy Chọn
    Kiểu sợi quang 9/125um sợi SM hoặc sợi MM
    Kết Nối quang học Loại FC, SC (ST LC tùy chọn)
    Kiểu máy đo InGaAs
    Công suất phát lớn nhất của laser ≥60mW
    Độ Phân Giải màn hình dB
    Độ chính xác < ± 3% (-10dBm, 22)
    Nguồn điện cung cấp Pin 2 cái AA 4.5 V
    Thời gian Pin hoạt động liên tục h ≥120 giờ
    Nhiệt Độ làm việc -5~60℃
    Nhiệt Độ bảo quản -10~60℃
    Độ ẩm 0~85%
    Kích thước 158*82*29 mm
    Trọng lượng (g) 180
  • z2570275826069 da33df30fcef4eb2493f314d855cf445 z2570275828186 0867f8a74e32b5ffd423ce94186d9789 z2570275831603 04f113150a716c9b3229c4fda257b05f z2570275834771 6ac7d1d58789658c57bdff5f6386e324 z2570275843755 9039a20ac4631a9da68864a968e8590f z2570275844055 bd5f0cadb1488f7628609c245220add6 z2570275844200 e106538c08f159b2e49b9385a08361e4 z2570275819534 754f6ac7cb17636d60365141d0834af5 z2570275815436 64d69f51c95855e431d9fc50f3f52ed7 z2570275812648 5160302c0bad86533794530dbba02389 z2570275804732 a4e55e4882da5d543e70aefcd037c984 z2570275798925 0f5a5fe568eef93dd4374ea047b8bf3a z2570275795550 44a38c3cf5bebce5a7d19a10bf66ab23
1 đánh giá cho Máy đo công suất quang OPM mã TL-510 chính hãng hiệu TL
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Máy đo công suất quang OPM mã TL-510 chính hãng hiệu TL
  1. Phan Thị Quỳnh Anh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng siêu nhanh, người bán thân thiện.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166